Hạng B2
14/9/10
457
196
43
Chính sách quá hợp lý cho người dân dễ tiếp cận sản phẩm VF. Theo mình thấy các bác ai có khả năng mua thì mua. Ai khg có khả năng thì xoắn ạ. Nghĩ đi cũng phải biết nghĩ lại cho người ta. Sản phẩm họ tạo ra là 1 quy trình chứ khg phải quăng tiền ra là có. Mong các bác ai không thích thì bớt comment dìm sp VF. Dù sao VF cũng là nghành công nghiệp lớn. Thanks all.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Chính sách quá hợp lý cho người dân dễ tiếp cận sản phẩm VF. Theo mình thấy các bác ai có khả năng mua thì mua. Ai khg có khả năng thì xoắn ạ. Nghĩ đi cũng phải biết nghĩ lại cho người ta. Sản phẩm họ tạo ra là 1 quy trình chứ khg phải quăng tiền ra là có. Mong các bác ai không thích thì bớt comment dìm sp VF. Dù sao VF cũng là nghành công nghiệp lớn. Thanks all.

cố lên VF. Một sản phẩm tốt thì chấp dìm hàng, ví dụ iPhone cũng bị dìm tới số, nhưng nó vẫn nổi lên đó, thánh toy cũng bị dìm bóp cổ, móc mắt .... nhưng chấp hết nhé. Chứ VF mới có mấy lời dèm pha mã chết ngỏm thì yếu quá, mấy tự tin quá

nhìn thấy cách bán hàng dúng là dân nghiệp dư bán oto. 1 sp, 1 giá, discount % mua thì mua ko mua thôi, chứ mỗi ngày một kiểu đầu đuôi bất nhất sớm muộn gì cũng... áy à!!!

chúc chủ Nhật zui zẻ

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng D
19/6/19
1.178
1.905
113
giá xe bán cho nhà nước, đối tác ( công ty tư nhân) thôi chứ dân ai mà mua. nên giá cao cũng ko ai thiệt hại gì : ))))))

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng C
30/5/10
599
432
63
Bienhoa
Vấn đề là nếu mình chỉ vay góp 2 năm thì có được ko nhỉ , hay là ép góp dài hơn