Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Có nhu cầu thì mạnh dạn tiến hành thôi, mình nghĩ Vin định giá sẽ tốt. Vì còn cân đối với khoản lời khi bán xe mới và giải quyết nhiều vấn đề khác kéo theo như công việc làm, vòng quay vốn, giá trị thương hiệu, nhận dạng hình ảnh....

Diamond Hand
28/7/09
1.592
15.963
133
thị trường oto vietnam có 1 nhúm, doanh số lèo tèo, thuế phí cao, cạnh tranh gay gắt khách hàng thì khôn như rận. Anh Vượng quả là xăm mình khi nhảy vô thị trường này
Thời "mình" sống sẽ thấy doanh số oto VN đạt trên 3 triệu chiếc / năm.
Anh Vượng nhìn đường dài chứ tầm tỷ phú ai so đo lợi nhuận cuối năm :D

• Haha
Reactions: ngocquang19877
Hạng B2
2/3/11
262
171
58
thị trường oto vietnam có 1 nhúm, doanh số lèo tèo, thuế phí cao, cạnh tranh gay gắt khách hàng thì khôn như rận. Anh Vượng quả là xăm mình khi nhảy vô thị trường này
Tầm đó thì mình ko nghĩ được những điều ổng làm đâu bác.

Hạng C
25/5/11
916
607
93
Tầm đó thì mình ko nghĩ được những điều ổng làm đâu bác.
Thời "mình" sống sẽ thấy doanh số oto VN đạt trên 3 triệu chiếc / năm.
Anh Vượng nhìn đường dài chứ tầm tỷ phú ai so đo lợi nhuận cuối năm :D
Trước khi làm anh ý có chiến lược rồi, phải tính đến năm nào, thu nhập dân Việt là bao nhiêu từ đó nhu cầu mua oto thế nào; và còn tính đến xuất khẩu nữa.

Hạng C
25/5/11
916
607
93
Trước khi làm anh ý có chiến lược rồi, phải tính đến năm nào, thu nhập dân Việt là bao nhiêu từ đó nhu cầu mua oto thế nào; và còn tính đến xuất khẩu nữa. Năm nay covid bị ảnh hưởng nhiều đến chiến lược của anh ý. Vụ đua F1; tài trợ khi VN chủ tịch Asean .... mất đi cơ hội quảng bá xe VIn.

• Like
Reactions: felam
Hạng C
3/12/19
723
1.939
93
Đồng nai
thấy du túp bơ mang xe vô thì định giá ngon lắm, xe dân thường mà cũng được vậy sau này đổi xe em cũng ủng hộ Vin :D

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng B2
29/12/14
291
751
93
Sài Gòn
Đợt rồi em nghe đồn định giá cao, cũng mang con xe Mazda3 ra đổi Lux A. Mấy ảnh định giá xe em 420tr (tính thêm tiền KM khi mua xe là 30tr nữa), nhưng mấy ảnh đòi chuyển khoản trực tiếp cho nhà máy chứ ko chịu chuyển cho chủ xe. Em mang xe về rao chợ tốt là nửa tiếng sau có người đến hốt xe với giá hơn 460tr.

Mấy anh tự quánh giá nghen :D

Hạng B1
16/6/14
54
756
83
Công ty hàng xóm mới đổi 2 chiếc Lux SA hôm qua, nghe khen nức nở vụ định giá này :)

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Thị trường nhỏ thì tiềm năng lớn. Anh V chỉ nhìn vào điểm tích cực thôi bạn