Hạng B2
25/8/16
374
320
63
Bác cứ trung thành với cub cà tàng và đều đều móc hầu bao đổ xăng cộng với thay nhớt cộng với đóng thuế môi trường cộng với cho bác và gia đình hít xăng và khí thải độc hại . Sorry bác em ko phải marketing của Vifnast nhưng bác cho em hỏi bác là người của Petrolimex hay honda hay yamaha hay nhóm nào đó bị thiệt hại vì xe điện ? :D
Không mình là dân chơi Cub thôi. Cub ít hao xăng và không hỏng vặt nên cũng chưa đến lúc mua xe điện của bác Vượn .
Mình cũng là pan ruột của Petrolimex vì toàn đỗ xăng của nó do có niềm tin mong manh với nó đó bác . :D

• Like
Reactions: volangchi
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Hihi ! Vốn đâu mà nó bung tùm lum vậy ta ?
Hiệu quả ra sao thì chưa biết chứ riêng xe nầy em hổng dám mua vì giá chắc không rẻ, chất lượng chưa ai kiểm chứng, độ bền ra sao thì ai biết , quảng đường đi thì ngắn, sạc bao lâu thì đầy và bao lâu hư bình...nên em thà đi mấy chiếc Cub tàng tàng của em thôi.
Em yêu nước chứ không yêu riêng cái bác Vượn hay thằng Vin to xác đâu ! Mà biết đâu có ngày nó rả xác thì toi . :D
VN không làm cũng chửi, làm được cũng chửi. Ngoài việc chửi vả thiên hạ thì có bao giờ bác tự chửi mình chưa?

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Xe này nếu tầm giá <30tr thù cũng đáng để thử, ủng hộ hàng Việt

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Thông minh hiện đại nhưng con người chưa có kinh nghiệm lắp ráp , linh kiện và thiết kế thì chưa chắc đã ổn . Thằng Ferrari thì quá lâu đễ kinh nghiệm. Nếu bán ra giá phải chăng, tuổi thọ cao, dễ sửa chửa khi cần mình sẽ mua.
Thánh Gióng chỉ là truyền thuyết thôi. Còn trận 12 ngày đêm đó chỉ là chiến tích ta tổng kết thôi còn thiệt hại không nói rỏ và chiến thắng là nhờ ai ?
Mình có quan điễm riêng mình . Bạn có góc nhìn của bạn. Mình vui vẽ chờ xem! Mong nó đừng như anh Bê phôn chìm trong quên lãng.
B Phone đã trở lại chìm đâu mà chìm cụ?.
VN làm được cái này cái kia thì dù bạn không nên chửi, ủng hộ hay không thì tùy bạn. DN thành lập rồi thua lỗ hay phá sản là bình thường, nhưng dù có phá sản thì họ vần giàu hơn, giỏi hơn, đáng đáng trân trọng hơn loại chém gió, đụng ai cũng chửi hàng tỷ lần bác ạ.

• Like
Reactions: TamQuy and Quocdp
Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Chất lượng hay khg, thời gian sẽ trả lời thôi!

Hạng D
7/3/18
1.166
2.427
113
Chất lượng hay khg, thời gian sẽ trả lời thôi!
Bác không phải lo cái này. Theo em Vin Sẽ có chính sách hợp lý để khách hàng yên tâm về chất lượng: bảo hành 3 năm hay 5 năm, đổi sản phẩm mới khi bị lỗi trong năm đầu tiên... Theo em Vin đã dám làm xe máy, oto thì vấn đề để khách hàng yên tâm là chuyện nhỏ. Cũng như cách Hyundai khi mới bắt đầu bán hàng tại Mỹ.

Hạng B2
27/7/10
313
227
43
Nói chung , xe này dùng đi lại trong nội đô bán kính 15-20 km , đi lại ở ở cự ly gần để giảm khói bụi cho người đi đường hít phải vì trong thành phố đi rất chậm . Chứ đi xa hay đường trường thì phải dùng xe xăng vì đi xa đã vội mà chờ cả tiếng để xạc pin thì không chịu được.

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng D
7/3/18
1.166
2.427
113
Nói chung , xe này dùng đi lại trong nội đô bán kính 15-20 km , đi lại ở ở cự ly gần để giảm khói bụi cho người đi đường hít phải vì trong thành phố đi rất chậm . Chứ đi xa hay đường trường thì phải dùng xe xăng vì đi xa đã vội mà chờ cả tiếng để xạc pin thì không chịu được.
Dành cho dân công sở, học sinh, sinh viên.. Mục tiêu Trước mắt là thế đã. Muốn Đi xa hơn, sẽ có xe khác ra mắt tiếp...

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Bác chưa đọc hết tin à, cần nhanh thì bác đổi pin, so với đổ xăng còn nhanh hơn đấy.

• Like
Reactions: dangthuong