Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
19/6/19
1.178
1.905
113
Nhóm mới bị cắt lương, giờ đang đi xin trợ cấp. A nhớ nhóe
hình như anh sai rồi, nhóm người đi Vin đa phần là có tiền và địa vị nhé, họ dư tiền và khả năng hiểu biết khi mua xe Vin, ai đó said :D

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
26/3/17
2.608
4.673
113
Vin nghiên cứu nhanh quá, mới đây xong rồi. Rút lui gọn thôi :D

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Chóng vánh cc. Đó đâu phải là phong cách doanh nhân ta
Doanh nhân quyết định cực chóng vánh bác, ngồi mà lẩn thẩn cả đời thì làm được việc gì. Em thấy covid giờ thì chắc là lo cái thân trước đã, phải sống sót trước. Bạn em ở Quận Nhà Bè vừa cứu 1 con chó sắp chết đói, đi không được nữa, chó mà như thế thì người như thế nào đây.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
trò PR lừa gà thoy!!! mấy thánh hay tung hô mua dc con xe chất giá hời, đây mới là giá trị thật của xe, người tiêu dùng thông thái, ủa rồi mới mua vài tháng nó giảm cái đùng mấy trăm củ vậy giá nào là giá trị thật...? :rolleyes: Đồng ý là nó cũng hkđến nổi nào nhưng cũng hk ghê gớm như mấy fan cuồng tung hô!!!
Vinfast lừa bác cái gì rồi ạ ? Em thấy trên mạng hầu như người chê bai Vinfast thì phần lớn là không dùng đồ Vinfast. Xe bán nhiêu là quyền người bán chứ bác, còn mua là quyền của bác. Bác ngon thì post cái linkedin em xem thử profile khủng mức độ nào mà chê Vinfast ghê thế.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
ủng hộ bác Vượng bán Fadil 260tr, trong vài năm để mấy hãng khác giảm theo để còn mua mà chạy, Lại nhớ câu chuyện wave tung-của làm mấy anh hòn-đá phải giảm giá trị thật bà con mới có xe rể mà dùng,
Đây là cái em muốn thấy nè, cần nhiều hãng nữa vào Việt Nam, em chào đón kể cả xe Trung Quốc, bán rẻ nữa và chất lượng tốt hơn, thị trường sẽ khốc liệt hơn nhưng mặc kệ vì chúng ta có lợi. Cách đây 3 năm cầm 650 triệu mua con xe không ra cái thể thống gì, giờ đã có rất nhiều xe ngon.

Status
Không mở trả lời sau này.