Hạng D
16/11/20
2.631
7.860
113
37
Ko cần Mẽo, bất kỳ người dân nước nào mà đọc vô mấy lời này chắc tức đến tiêu chảy ngay lập tức.
Cứ hở ra là:
Nếu mày thế này...thì phạt như này...
Nếu mày thế kia...thì phạt như kia...
.........
Toàn đền với phạt, phạt với đền.
Trong khi thằng mày, chính là thằng khách hàng đã nhịn đói bỏ đống tiền ra nuôi nó.
Mà đổi lại là một đống lời đe nẹt nếu..thì...
Có phải chỉ ở VN mới có nhiều cảnh con nuôi đối xử với cha mẹ như thế này không mấy bác hay còn ở đâu nữa để em bò né với...
Hehe bất kỳ người dân nước nào trừ nước VN nhé. Bác hẻm nghe thông tin tới mấy chục ngàn xe VF8 đợi giao à, còn VFe34 nữa, cùng xe điện thì hợp đồng chắc na ná nhau nhỉ, mà VFe34 là đã bán ra và còn hàng dài đang trong hàng chờ giao xe kìa (báo nói thế) :D.

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
Hehe bất kỳ người dân nước nào trừ nước VN nhé. Bác hẻm nghe thông tin tới mấy chục ngàn xe VF8 đợi giao à, còn VFe34 nữa, cùng xe điện thì hợp đồng chắc na ná nhau nhỉ, mà VFe34 là đã bán ra và còn hàng dài đang trong hàng chờ giao xe kìa (báo nói thế) :D.
Đúng rồi cùng xe điện thì thôi hợp đồng như nhau rồi.
Tất cả cùng ăn phạt đền của nhà sản xuất chứ mua xong chưa yên đâu.

Hạng D
16/11/20
2.631
7.860
113
37
Đúng rồi cùng xe điện thì thôi hợp đồng như nhau rồi.
Tất cả cùng ăn phạt đền của nhà sản xuất chứ mua xong chưa yên đâu.
Do đây là forum nên bài hợp đồng này mới còn. Bài này mà đăng lên FB là bị rp trong 1 nốt nhạc. Bác sẽ bị rp đến bay nick, ghê hem :rolleyes:

Hạng C
5/1/07
969
386
63
53
Mua xe mà có nguy cơ phải đền ngược lại cho nhà sản xuất thì thật sự lần đầu trong đời mình thấy.
bác mua xe chứ có mua pin đâu nên giá xe mới rẻ, thuê pin mà như thuê băng xem phim ngày xưa làm hư cũng phải đền . Có giá mua luôn cả pin đấy như tesla có bảo hành . Nhưng chạy xe hơi điện không dám đi xa quá xa

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
12/4/10
118
132
43
46