Hạng C
30/7/16
519
775
93
Quận 8, HCMC
nhai gì ông? người ta lớn mà rút có lộ trình rõ ràng. chưa anh nào bỏ xe xăng. thậm chí họ vẫn sx cho các thị trường không yêu cầu bỏ xe xăng

thị trường VN 20 năm nữa chính vẫn xe xăng, anh ấy mới ra có 2 năm hơn mà tuyên bố rút cái là làm ngay và luôn
Đúng rồi Anh.
Mang con bỏ chợ đợt xe xăng rồi giờ tính lùa gà tiếp, vứt trách nhiệm như vậy mà vẫn mong người ta đối xử trung thành và mua xe của mình?
Giờ đi quảng cáo bên Mỹ để mong bán cho dân Việt là chủ yếu, khua chuông gõ mõ cho quành tráng trời tây để lùa gà ở quê nhà tập 2.
Tui xin làm người ngoài cuộc của họ, 10 năm sau coi lại rồi tính tiếp. Có khi vài năm sau họ tuyên bố bỏ không làm xe điện nữa thì nguy cho người tiêu dùng lắm (vì bất cứ lý do gì, kể cả phá sản).

Hạng D
27/7/18
1.083
14.834
113
41
Bán được hay ko thì ko biết, nhưng ko xuất khẩu được thì lỗ là chắc, thị trường trong nước thì ko thể đủ doanh số để bù lỗ được
Anh chỉ nói đúng khi họ có nhà máy và tự sản xuất, đằng này nhập hàng dán nhãn, bán được bao nhiêu thì nhập và dán bấy nhiêu, lỗ sao được :D hờ hờ.

Hạng D
29/3/17
1.403
11.124
113
Không biết có hy vọng gì ở việt kiều không nhỉ?
Việt cộng mà không có tiền mua nổi thì việt kiều chắc khó trông mong.
Giá 900 thì khủng quá.
Hơn 1t vike bên mẽo thì chắc 2/3 là bake vike nên a lo bò trắng răng…rất trung kiên….

• Haha
Reactions: Perenco
3 năm trước anh @rottie dự đoán rất được

dạ, nói thặc a em có vay bao h đâu

Em nói rồi, e ko rõ cát hải nó ntn đâu, nhưng em mới coi bản đồ rồi, hình như a @Wuyến có thiếu tầm nhìn ko vậy, nó là đảo mà, có thể dân ko đông nhưng du lịch chắc ngon chứ, biển đảo, phong cảnh ở đó ntn vậy

View attachment 2077793

Lúc đầu em tưởng trong đất liền, chứ có biển, đảo, cảng biển, sân bay gần đó thì phát triển mấy hồi anh, mẹ công nhận a Vượn xin đâu ko xin, xin ngay cái đảo sát nách đất liền, tầm nhìn của Vượn vượt xa @Wuyến CNL, nhìn chỉ thấy nhõn đầm lầy cỏ dại!