Hạng B2
27/2/19
109
1.460
176
34
mấy sp của Vin giờ hết nóng rồi , xe máy ra xấu òm, điện thoại ra cũng xấu , nhìn cứ dại dại . OTo ra mà không cứng cáp, sắc nét thì thua

đt thì lỗ
klara thì chả thấy bóng dáng trên đường
ô tô tình hình dư lày cũng bi đát ko kém

khả năng a vova từ chức để cơ quan điều tra có thời gian hỏi cung và làm hồ sơ cho tiện

@jhonnie371 nhuể?

Hạng D
26/7/08
1.922
57.518
113
đt thì lỗ
klara thì chả thấy bóng dáng trên đường
ô tô tình hình dư lày cũng bi đát ko kém

khả năng a vova từ chức để cơ quan điều tra có thời gian hỏi cung và làm hồ sơ cho tiện

@jhonnie371 nhuể?

Các anh chạy grab bike long nhong ngoài đường đã bao h thấy 1 chiếc klara chưa ạ, em là ko thấy rồi đó.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.127
113
đây
dt thì em khôg bàn, vì chỉ cần hạ giá cái là bán đc, nó thì cũng tốt như mấy cái dt tầu lenovo, xiaomi...không phải lo

Còn bỏ ra 50tr cho 1 cái xe điện :) vin chắc chỉ cần nhắm vào vài % dư cơm thừa tiền là đủ sở hụi rồi nên kệ

Hạng D
26/7/08
1.922
57.518
113
dt thì em khôg bàn, vì chỉ cần hạ giá cái là bán đc, nó thì cũng tốt như mấy cái dt tầu lenovo, xiaomi...không phải lo

Còn bỏ ra 50tr cho 1 cái xe điện :) vin chắc chỉ cần nhắm vào vài % dư cơm thừa tiền là đủ sở hụi rồi nên kệ

Đt coi vậy cũng ko dễ đâu, giá thành tỷ lệ nghịch với sản lượng, mà margin loại hàng hoá này bây giờ cũng thấp lắm, giảm 10% đã khó lại còn đéo đáng để hút user, 30% thì sợ là bất khả thi.

Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113

Điện thoại nó ra hàng mới mỗi ngày. Không đùa được đâu.

Hạng C
7/2/17
669
67.325
93
Trưng bày nên mới cần thẩm mỹ, thà rằng xe thể thao, gầm thấp thì chơi dàn mâm lốp này còn được, chứ xe SUV mà gắn dàn này vô nhìn cực kỳ trẻ trâu, ngây ngô như bọn nhà quê tập tành chơi xe.

(Ko chê những phần khác nhé)
Anh khó tính thí mụ. Lắp bộ mâm lốp như trên thường là các xe hạng sang kiểu như cayenne, bọn này mang tiếng SUV nhưng hầu như cả đời chỉ chạy đường nhựa. Anh Vova chắc muốn hướng dư luận thành chiếc xe hạng sang.

Hạng B2
27/2/19
109
1.460
176
34
Các anh chạy grab bike long nhong ngoài đường đã bao h thấy 1 chiếc klara chưa ạ, em là ko thấy rồi đó.

no

a chạy grab bike mấy năm nay nhưng chưa gặp con nào

Hạng D
2/10/14
1.123
39.384
113
40

Ảnh thành công vs cái bds, nên hơi tự tin thái quá vào cái mảng oto xe máy và đt...

Có cố gắng, nhưng chút ảnh may mắn.