Tổng thầu
1/6/16
2.682
31.524
113
Bake Central Park
bọn đần nào lại đi tìm cách bán thương hiệu 1 hãng xe hơi mới có được vài năm trên thị trường nhỉ?

Hạng B2
14/11/18
159
59
48
35
Dăm ba thằn vin fuck bày trò PR này nọ chẳng qua đang thu hút đầu tư rồi bán thương hiệu chứ nhập khẩu từ a - á thì là sản xuất cc gì. Nhìn chiếc này nhái y chang X5.
Quá mùi ghen ăn tức ở. Gđ bạn sinh ra bạn quá phí. Thay vì ghen tị , hay thấy họ hơn mình thì hãy mừng , chứ đừng nghĩ hẹp hòi cà nông cạn vậy. Họ tạo ra hàng trăm nghìn việc làm để phát triển đất nước đó a ếch đáy giếng ơi

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Quá mùi ghen ăn tức ở. Gđ bạn sinh ra bạn quá phí. Thay vì ghen tị , hay thấy họ hơn mình thì hãy mừng , chứ đừng nghĩ hẹp hòi cà nông cạn vậy. Họ tạo ra hàng trăm nghìn việc làm để phát triển đất nước đó a ếch đáy giếng ơi
em cũng éo hiểu ngoài C*T ra thì trong đầu nó còn chứa được gì khác luôn. giờ xe nào mà chả nhập linh kiện về lắp ráp, heo dầu, đĩa thắng, thậm chỉ cả động cơ, khung gầm người ta cũng mua về để lắp ráp thành chiếc xe, chủ yếu là ngoại hình nó đẹp hay ko. chứ liên quan gì mà mua linh kiện từ A đến Á thì ko gọi là lắp ráp nhỉ :rolleyes:

Hạng B2
18/4/16
204
151
58
32
Ngoại thất em không chê, có cá tính riêng đấy. Nhưng nội thất thì nhìn tàu khựa quá, y hệt con Brilliance của tàu. Cóp nhặt của BMW và Volvo. Cái màn hình trung tâm to đùng của Volvo nhìn vậy nhưng tính tiện dụng chưa chắc đã cao đâu. Khu cần số copy của BMW nhưng nhìn rất thô, nhôm nhựa

mic confirmed
Hạng C
18/7/04
756
500
93
Lúc nào dược ngồi lên chạy thử đã. Bây giờ nói gì cũng quá sớm. Mà bac Vượng toàn đem xe đi triẻn lãm ở trời Tây. Ở Viet nam có chỗ nào trưng bày mấy con Lux không các bác. Mới chỉ thấy Clara thôi..

Hạng B1
22/6/18
93
38
18
40
Nhìn đuôi xe, 4 ống xả tròn nhìn cực ngầu. Cứ như xe cơ bắp Mỹ. Nội thất có nhiều chi tiết ốp carbon nhìn đẹp hơn cả bản concept. Mâm xe thì quá khủng.

Có 1 điều Em chê ở chiếc Vinfast Lux V8 này là cái hình background trên màn hình trung tâm và màn hình hiển thị tốc độ, cách phối màu nhìn có vẻ hơi sến & màu mè.

=> Nói tóm lại là với xe như thế này thì giá sau 1/9 là 1.8 tỷ thì chắc cũng có bác dám xuống tiền chơi Em này chứ không phải giỡn.
1,8 tỷ là bản Lux SA 2.0 thôi cụ, bản V8 6,2l em nghĩ giá phải từ 3-4 tỷ vì chịu thuế rất cao.

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Nói khơi khơi thế chẳng thấy mở nắp capo, khéo lại lắp 20 con acquy bật đèn rực rỡ luôn ấy :))