Hạng C
18/12/06
588
447
63
49
tp : HCM
Giỏi chưa chắc giàu, giàu thì chắc chắn là giỏi rồi. Đáng nể và ngưỡng mộ họ thật sự, mong họ thành công.
Mình có mỗi cái kế hoạch...hoạch tới hoạch lui cả năm rồi mà cứ ngỡ mới bắt đầu hôm qua, sáng cắp đít tới cty mở máy lướt face, chat chít ...chọt bên này một câu, reply bên nọ một nhát....nhìn lại trưa lại đứng lên về, vợ hỏi hôm nay việc nhiều ko anh...còn phai hỏi ko có thời gian đi đái luôn. Ngã lưng chút nghe vợ dặn con be bé cái mồm để bố ngủ chiều còn đi làm...

Hạng B2
14/11/18
159
59
48
35
Nhiều thành phần ghen ghét, ghen ăn tức ở, ghen tị đâu hết rồi. Chỉ có cào phím chê bai là giỏi

Hạng B2
30/10/16
226
169
43
38
Công nhận bác Vượng chiệu chi tiền quảng cáo kinh thiệt trang nào cũng có tin. Ma kg biết bán được nhiều kg thôi.

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Nhiều thành phần ghen ghét, ghen ăn tức ở, ghen tị đâu hết rồi. Chỉ có cào phím chê bai là giỏi
K nhiều người ghen ghét, ghen ăn tức ở gì đâu bác ui. Ngược lại, phần lớn rất vui mừng, háo hức mong chờ để được nhìn cho tận mắt, sờ được tận tay và xa hơn nữa là đc trèo lên lái thử đề cùng nhau chia vui va góp ý nữa đó bác. Nhưng, có 1 thực tế rất đang lo ngại bác ah, xe hơi là ngành công nghiệp giàu trí tuệ. Liệu chúng ta đã thực sự làm chuỗi công nghệ ấy chưa, hay chúng ta chỉ đang vui mừng vì đc chuyển giao 1 ít công nghệ.