Hạng C
23/1/06
618
20.706
93
51
Các anh ý cứ hy vọng nười yêu bác V phải chịu thêm ra cỡ 50% nữa cơ.
Muốn yêu bác cũng chẳng khó nếu các bạn coi tiền chẳng là cái gì. Bác chiều tất
:)

Fadil ở mức 350tr ra biển full op
Lux A ở mức 900tr ra biển full op
Lux SA ở mức 1t1 ra biển full op

Làm sao để có mức giá này, đơn giản là hỗ trợ phí trước bạ và ko tăng giá.

Theo em đây là mức giá đẹp. Nhưng chắc có lẽ bộ sậu của Vin ko nghĩ vậy.

Hạng C
9/9/14
933
21.758
93
E làm chuột bạch con Klara axit cũng gần 1 năm, qc 80km mà đi lúc mua dc 60km, giờ chưa đến 40km là hết sạch , tiện cái ko tốn xèng xăng linh hoạt nhanh trong tp , đi xa rất bất tiện ....
Anh chưa bị hư xe giữa đường, chưa bị hiện tượng buổi sáng đề máy không nổ, sửa tới sửa lui 3-4 lần, ... là may mắn rồi.

80km hay 60km, hay 40km, thì cũng không khác biệt lắm, đằng nào cũng có dám đi đâu xa.

Hạng D
2/6/11
1.492
66.691
113
Mẹ bà, cuối tuần này có chạy thử ở Bình Dương, đăng kí đã đời éo có ma nào gọi, mail miếc gì xác nhận được thử hay không....
Thấy nó trưng chiếc Fadil trong Vincom Nha Trang, mình mò lại mở cửa định chui vô xem thì cửa lock cmnr. Nhân viên ngồi quầy mắt ráo hoảnh nhìn ko cảm xúc, chắc biết mình ko có tiền mua. Hay thiệt chớ.

Hạng D
13/1/12
2.668
92.004
113
Thấy nó trưng chiếc Fadil trong Vincom Nha Trang, mình mò lại mở cửa định chui vô xem thì cửa lock cmnr. Nhân viên ngồi quầy mắt ráo hoảnh nhìn ko cảm xúc, chắc biết mình ko có tiền mua. Hay thiệt chớ.
Sao cái bọn sale Vin nó sao ấy . hôm em ghé LM81 xem cái Kat La .. nhân viên no ngồi bấm điện thoại .. mặc kệ ai muốn xem gì xem , hay nó biết tỏng là mình kg mua nên kg tiếp