Hạng F
3/10/15
9.836
12.101
113
bố mày ông nội thiên hạ à, m là coin card gì tao phải liệt kê cho m
Cảm ơn bác. Học được từ coin card nghe hay phết.
Chính ra tiếng Anh đúng là có nguồn gốc thủy tổ từ tiếng Việt.
P/S: khéo đấy cháu Vượn đấy, coi chừng nó về mách chú nó mở cuộc thi so tài sản xuất xe coi ai làm xe hay hơn Vượn mà bày đặt chê,... như hồi mở cuộc bầu chọn thời xe Lux A thì toi cmn.

Hạng B2
8/2/22
331
464
63
a có sở thích dòm vợ hàng xóm hả, gu lạ, nhuể , cửn thựn, vợ người ta, a cứ chõ mũi vào khen chê, thằng chồng nó đập cho vỡ mồm ?!?? :eek: :eek: :D
bác có vẻ thích nhét chữ nên lấy ví dụ cho dễ hiểu hơn nè bác, ví dụ vợ bác tự bác thấy đẹp nhưng người ngoài chưa chắc đã khen đẹp :confused::confused::confused::confused:

Hạng D
31/5/14
3.460
4.289
113
Bác liệt kê xem có bao nhiêu người trong topic này đã mua VF Lux vào chê? Hay toàn hùa cho sướng mồm nhưng lại đang đi xe hãng khác. Nếu bác ko liệt kê ra được thì bác cũng nên im lặng đi.

Thấy nó ko đáng mới không mua, chứ đã thấy ko đáng mà mua đâm ra dỡ hơi. Chưa kể mới mua xong rớt giá lẹt phẹt tối về mất ngủ nữa mệt.

Hạng C
13/3/15
945
18.696
93
bác có vẻ thích nhét chữ nên lấy ví dụ cho dễ hiểu hơn nè bác, ví dụ vợ bác tự bác thấy đẹp nhưng người ngoài chưa chắc đã khen đẹp :confused::confused::confused::confused:
Bịnh hoạn quá, nếu a có nhu cầu bình phẩm thì xin mời a cứ tự đem vợ a ra mà khen chê, mền xin kiếu. :eek:

Hạng B1
20/11/15
79
42
18
46
D7
nếu là ng dùng mua VF LUX từ những ngày đầu tiên, bạn sẽ hiểu cảm giác của họ, còn đứng ngoài ko rõ tại sao họ lại đả kích thì im lặng là phù hợp cho bạn .
Xe Kia mới mua đã cháy và Ford Everest mới cũng lỗi hộp số kìa có sao đâu. Đâu có sản phẩm nào hoàn hảo 100% đâu.

• Like
Reactions: thichmexe
Hạng D
8/1/19
1.582
2.218
121
Xe Kia mới mua đã cháy và Ford Everest mới cũng lỗi hộp số kìa có sao đâu. Đâu có sản phẩm nào hoàn hảo 100% đâu.
nên đầu tư kiến thức và cần thêm trải ngiệm , cmt ko ăn nhập gì làm biếng trl bạn thật sự, vì cũng ko biết bạn đang nói về điều gì !