Tập Lái
25/7/15
15
4
3
Quận 3, Tp.HCM
Chú Vượng chơi lớn rồi. Không biết vinfast sẽ như thế nào chứ thấy chú vượng đầu tư quy mô quá, từ cơ sở vật chất đến dùng người! Cố lên Vinfast

Hạng B2
23/12/16
104
55
28
38
Trong bối cảnh nước ta đang ở cao điểm chiến dịch đả cẩu diệt lăng quăng hy vọng bác Vượng cùng Vingroup sẽ an toàn để cho ra đời những chiếc xe Việt vào năm 2019 :):):)

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Em chỉ mong Vinfast sẽ sản xuất ra đc những chiếc xe có chất lượng thực sự tốt. Như thế thì mới có cơ hội xuất khẩu sang các nước Asean khác để mang lại niềm tự hào cho đất nước.

Hạng B2
21/12/15
424
447
63
41
Theo cái nhìn thiển cận của em thì mấy ảnh ở trển chưa để phát triển ồ ạt vậy đâu, nếu không lại thêm gây áp lực lên cái cơ sở hạ tầng giao thông vốn đang nát bét, ko lối thoát như hiện tại.

• Like
Reactions: Linh74
Hạng B1
9/8/06
64
60
18
Theo cái nhìn thiển cận của em thì mấy ảnh ở trển chưa để phát triển ồ ạt vậy đâu, nếu không lại thêm gây áp lực lên cái cơ sở hạ tầng giao thông vốn đang nát bét, ko lối thoát như hiện tại.

Theo cụ thì "mấy ảnh ở trển" là mấy ảnh cỡ nào ? Nếu là cấp Bộ này nọ thì anh Vượng bóp mũi ! Với lại lo lắng cho "cơ sở hạ tầng giao thông" chỉ là cái cớ để các ảnh tăng phí thuế chứ nếu các ảnh có tâm lo lắng thế thật thì hồng phúc cho dân cho nước đã có khi lớn quá !
Cụ cũng không thấy lạ là người to mồm, lo lắng cho "hạ tầng giao thông" nhất lại là Bộ.. Tài chính à ! Hay là giao cho Bộ này đi là đường giao thông!

Hạng C
14/4/13
623
656
103
VinGroup chơi lớn nha, hy vọng nó sẽ thành công như tham vọng của ng đứng đầu.