Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Anh này đúng, suy nghĩ chi mệt, chỉ Thủ Thiêm, Thủ Thiêm, Thủ Thiêm!!!
Trung tâm thủ Thiêm giá sẽ cao nhất = mấy căn hộ Mê Linh, chợ bến Thành
rồi có ngày cao hơn nữa! Nhất Q2, Hai Q1!:3dcuoi:

Cái câu hỏi gốc chỉ giới hạn Bason, Vcp, PMH, Thủ THiêm, Thảo Điền thôi bạn

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Quan trọng là anh có làm dc hay không kìa

Ngon là khi anh làm dc mới ngon, còn éo làm dc thì chua loét

kiểu như anh xin dc 1.000m2 gần chợ Bến Thành cho thuê bán ốc thì kiểu éo gì cũng ngon
bên Sở kêu làm

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Dạ! cách đây hơn 2 năm lúc nhà nó khó khăn

Em tới nó đòi 40 tỏi

Giờ nó chắc giá 60 rồi

Nói câu chắc khừ là nếu kiếm dc khách chịu giá đó thì alo anh, còn không thì đừng tới phí thời giờ.

Giờ thì hết khó khăn rồi nên cứ ghim đó, thằng nào mua được thì mua, không thì cứ để đó phải không bác. Nó cũng chả sợ lỗ lã gì.

• Like
Reactions: bavaria
Hạng D
13/12/06
1.078
6.112
113
Giờ thì hết khó khăn rồi nên cứ ghim đó, thằng nào mua được thì mua, không thì cứ để đó phải không bác. Nó cũng chả sợ lỗ lã gì.

Giống như có anh bỏ 83 tỏi ra mua Phang Tôm

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Giống như có anh bỏ 83 tỏi ra mua Phang Tôm

Nhiều khi có tiền quá rồi thì cũng phải mua Phan Tôm đi cho máu với thiên hạ. Giá xe với nhà ở VN gì cũng vậy, chỉ có tăng chứ không có giảm. Mua nhà nào mà trung tâm, giao thông thuận tiện, gần metro nữa thì em thấy sinh lời cũng phải hơn mấy chục % nữa, tới lúc đó không cần lo.

Hạng B2
23/4/14
149
853
93
Nhiều khi có tiền quá rồi thì cũng phải mua Phan Tôm đi cho máu với thiên hạ. Giá xe với nhà ở VN gì cũng vậy, chỉ có tăng chứ không có giảm. Mua nhà nào mà trung tâm, giao thông thuận tiện, gần metro nữa thì em thấy sinh lời cũng phải hơn mấy chục % nữa, tới lúc đó không cần lo.
Cụ ơi, giá xe nào ở Việt Nam tăng (ngoại trừ mấy cái xe cổ thiệt cổ, thời đồ đá đâu đó để làm triển lãm, sưu tầm). Nói như cụ, mua cái xe đi rồi chờ nó tăng giá mà bán. Đọc mấy thớt, thấy cụ bơm vá dữ quá. Cụ có QC, PR hay bơm thổi thì (1) là thẳng thắn (2) là tinh tế, khéo léo chứ cái kiểu thiếu hiểu biết mà phát ngôn vậy nghe khó chịu lắm lắm.

• Like
Reactions: lucsi
Tập Lái
10/5/16
2
151
28
Người mua fan tôm đều là những fan tôm, họ đều là những người tiêu dùng thông minh, mua 1 cái fan tôm để được nhiều cái fan tôm, chứ không giống mua trả góp 1 cái iPhone xài cho bằng chị bằng em đâu

• Like
Reactions: kalypso
Hạng C
10/7/11
565
118
43
Cụ ơi, giá xe nào ở Việt Nam tăng (ngoại trừ mấy cái xe cổ thiệt cổ, thời đồ đá đâu đó để làm triển lãm, sưu tầm). Nói như cụ, mua cái xe đi rồi chờ nó tăng giá mà bán. Đọc mấy thớt, thấy cụ bơm vá dữ quá. Cụ có QC, PR hay bơm thổi thì (1) là thẳng thắn (2) là tinh tế, khéo léo chứ cái kiểu thiếu hiểu biết mà phát ngôn vậy nghe khó chịu lắm lắm.

Chắc bác hiểu lầm ý em. Ý em nói giá xe tăng là tăng về giá trị xe mới, thuế má này kia nó chắc chắn sẽ tăng, chứ chả có giảm. Giống như phan tôm tăng 30 tỷ trong 1 đêm đó thôi. Còn nhà thì cũng vậy, nó ăn nhau cái vị trí chứ mới cũ chả tác động mấy. Nói chung là so sánh nhà với xe cũng hơi khập khiễng như trên bác nói, cái này là lỗi của em.

Có thể là em thiếu hiểu biết theo nhìn nhận của bác nhưng em thấy vậy nên nói vậy chứ chả có bơm vá gì nhé bác. :3dcuoi:

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Người mua fan tôm đều là những fan tôm, họ đều là những người tiêu dùng thông minh, mua 1 cái fan tôm để được nhiều cái fan tôm, chứ không giống mua trả góp 1 cái iPhone xài cho bằng chị bằng em đâu

Cái này thì em chả dám ý kiến gì. Đại gia thì em chả nói chứ thiếu gia cũng đầy

Joo confirmed
Hạng B2
11/12/15
241
6.864
93
Có thể là em thiếu hiểu biết theo nhìn nhận của bác nhưng em thấy vậy nên nói vậy chứ chả có bơm vá gì nhé bác. :3dcuoi:
Anh mà không bơm thì trong box này không có ai tên là BƠM cả, ngoài xã hội không có, khắp VN cũng không luôn

Status
Không mở trả lời sau này.