Anh chị đầu tư lâu dài hay lướt ván Vinhomes Grand Park quận 9

• Total voters
    185
Hạng B2
18/12/18
410
248
43
31
Đạo bất đồng bất tương di mưu ^^ thôi ko trả lời cmt của bác nữa!
bác này đặt tên trảm phong là biết trùm cuối rồi,,, trảm cả đất nền để quy về chuồng cu giá trị trên trời,, dạng mua củng đc k mua củng đc, mưa để ở chứ đầu tư thì củng căng,, giai đoạn 1 đang nóng do bán quá ít nên lướt nhẹ 30-50tr khá nhiều,, thấy rao liên tục nên k rõ có lươt k nữa,, còn rất rất nhiều giai đoạn nữa,, chúc bạn trảm phong thành công,, đừng để mấy bác trên anyf thấy lên đăng cắt lỗ thì buồn lắm,, hy vọng vgp thành công cho bà con quợn 9 mừng,

Hạng B2
31/7/14
178
177
43
Mong mọi người giữ hòa khí, bớt đả kích cá nhân. Mỗi người ai ai cũng có nhận định, sở thích riêng, quan điểm và năng lực tài chính khác nhau. Mọi người nên đưa ra các phân tích, nhận định của mình để anh em cùng tham khảo nhé. Chứ cứ tranh cãi chung cư hay đất nền thì chắc ko bao giờ có hồi kết.

Hạng C
25/5/19
530
632
136
bác này đặt tên trảm phong là biết trùm cuối rồi,,, trảm cả đất nền để quy về chuồng cu giá trị trên trời,, dạng mua củng đc k mua củng đc, mưa để ở chứ đầu tư thì củng căng,, giai đoạn 1 đang nóng do bán quá ít nên lướt nhẹ 30-50tr khá nhiều,, thấy rao liên tục nên k rõ có lươt k nữa,, còn rất rất nhiều giai đoạn nữa,, chúc bạn trảm phong thành công,, đừng để mấy bác trên anyf thấy lên đăng cắt lỗ thì buồn lắm,, hy vọng vgp thành công cho bà con quợn 9 mừng,
Ủa Trần Phong mà :))) haha

Hạng B1
28/7/16
53
55
18
Tình hình rất là ban ti căng, trong khi bên trong Vin thì đang nghĩ các kịch bản để giải quyết đầu ra các đợt tiếp theo, đã có sự thỏa hiệp giữa các đối tác của Vin ( hàng chính gốc Vin còn đâu đó 20-30%, nhưng chính sách ra hàng phải theo cách chơi của Vin)
Điều đáng ngại là việc triển khai thay đổi giao thông khu vực này sau 2-4 năm nữa có chiều hướng khả quan hay không.
P/s: Kịch bản 1: Việt vị cho sàn nhỏ, sale, nhà đầu tư
Kịch bản 2: Hóng tiếp...

Hạng C
25/5/19
530
632
136
Tình hình rất là ban ti căng, trong khi bên trong Vin thì đang nghĩ các kịch bản để giải quyết đầu ra các đợt tiếp theo, đã có sự thỏa hiệp giữa các đối tác của Vin ( hàng chính gốc Vin còn đâu đó 20-30%, nhưng chính sách ra hàng phải theo cách chơi của Vin)
Điều đáng ngại là việc triển khai thay đổi giao thông khu vực này sau 2-4 năm nữa có chiều hướng khả quan hay không.
P/s: Kịch bản 1: Việt vị cho sàn nhỏ, sale, nhà đầu tư
Kịch bản 2: Hóng tiếp...
Đồng ý với bác, nói chung hiện tại điểm thu hút của Vin là thương hiệu VIN và công viên ánh sáng! Nhưng thứ em quan tâm là vị trí quá tệ, kết nối giao thông bằng Nguyễn Xiển, Nguyễn Văn Tăng ? ( Vành Đai 3 của thì tương lai) kết hợp với Thủ Thiêm đang nóng, tiền đâu thành phố đầu tư giao thông ở một nơi chưa phải cấp bách như Q9 khu của VGP??
Ý kiến của em, có anh chị nào có thông tin phản bác không ạ ?

Hạng B1
25/6/19
61
111
18
37
Vậy hả, kaka kệ đi làm từ từ rồi cũng có kinh nghiệm thôi. Chứ em mới 27, sắp thi tốt nghiệp ra làm bác sĩ, nhà có chút tiền má cho nên mua một miếng đất cấm dùi :))) đứng ngoài xem Vin sẽ ra sao sau cỡ 1,5 năm nữa!!! Bds có nổ ko ngòi là VGP chứ ko ở đâu khác

uhm, tại mình cũng đang yên lành mặt tiền ở tại Bình Thạnh, giờ mà chạy qua quận 7 mình còn thấy xa chứ nói gì đến quận 9.

Chốt lời be bé rồi mình cũng chuyển dự án, chứ nói thẳng là theo đến lúc xong mà cho thuê thì khả năng cao là vất vả và đuối trong cả đống căn hộ. Nói chung tập dần dần cho nó kinh nghiệm, mỗi dự án bỏ chút giai đoạn đầu xong chốt lời đc be bé , tích tiểu thành đại cho những cái khác.

Hạng C
25/5/19
530
632
136
uhm, tại mình cũng đang yên lành mặt tiền ở tại Bình Thạnh, giờ mà chạy qua quận 7 mình còn thấy xa chứ nói gì đến quận 9.

Chốt lời be bé rồi mình cũng chuyển dự án, chứ nói thẳng là theo đến lúc xong mà cho thuê thì khả năng cao là vất vả và đuối trong cả đống căn hộ. Nói chung tập dần dần cho nó kinh nghiệm, mỗi dự án bỏ chút giai đoạn đầu xong chốt lời đc be bé , tích tiểu thành đại cho những cái khác.
Em cũng thích khu Bình Thạnh vãi, có tiền em cũng an cư ở Bình thạnh.

Hạng B1
22/6/19
81
94
18
31
Laos
tập lái thì NEXT. chả muốn còm. bưng bô đẻ trứng/clone nicks nhanh quá. sao trả lời nổi.
Vào xem infor của mình đi rồi hẵng nói đẻ trứng vs Clone bác ạ. Nên đừng vội khinh thường người khác chỉ bởi dăm ba cái hào sảng như Tập Lái nhé bác. Còn nhìn bề ngoài để nói chuyện thì đừng nói chạy grap dân trí thấp lại tự ái!

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Vào xem infor của mình đi rồi hẵng nói đẻ trứng vs Clone bác ạ. Nên đừng vội khinh thường người khác chỉ bởi dăm ba cái hào sảng như Tập Lái nhé bác. Còn nhìn bề ngoài để nói chuyện thì đừng nói chạy grap dân trí thấp lại tự ái!
tôi tự hào và tôi luôn khoe tôi chạy Grab . anh hiểu rồi chứ? vi diệu chỗ đó đó . mà thôi NEXT đi. nói nữa anh cũng có hiểu đâu