Anh chị đầu tư lâu dài hay lướt ván Vinhomes Grand Park quận 9

• Total voters
    185
Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
Chỉ vì nghe sâu vẽ vời nào là đường vành đai 3, nào là Vin sẽ lốp bi làm đường nọ đường kia, nào là siêu đô thị, nào là PMH Q9 vv mà dám xuống tiền mua VGP: ấy là Dũng. Bỏ tiền ra mua căn hộ ở xứ khỉ ho cò gáy với giá cắt cổ, sau 2 năm giá vẫn giữ nguyên hoặc đi xuống, trong khi chỗ khác tăng giá ầm ầm: ấy là Trí. Mua xong cho người nghèo thuê với giá bèo bọt, chấp nhận cho người ta phá tanh banh căn hộ của mình vì thương người: ấy là Nhân

Mấy anh chị mua VGP là những người có đủ Nhân, Trí, Dũng. Em phục!

Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
Thì ở đây ai bô bô chỗ nào 2 năm qua tăng gấp rưỡi gấp đôi với quỹ đầu tư 1t8 đâu nào :rolleyes:

Giờ mình chờ phím cái hàng uy tín xem... chứ lấy cái ví dụ của chị hình như chưa dc 40% haha.

Đánh trống lãng hoài... :(
Đã chỉ rõ đến thế mà chú vẫn còn hỏi thì chú quả là người quá thông minh rồi, không thua gì những cao thủ BDS đã đầu tư vào VGP. Tôi phục chú quá, hố hố

• Haha
Reactions: pzeloch
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Đã chỉ rõ đến thế mà chú vẫn còn hỏi thì chú quả là người quá thông minh rồi, không thua gì những cao thủ BDS đã đầu tư vào VGP. Tôi phục chú quá, hố hố
Chỉ rõ cái khỉ gì, khu ấy có tăng gấp rưỡi hay gấp đôi đâu ông cố.

Ông bô bô sai bét nhè ra bày đặt chống chế. :rolleyes:

Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
Chỉ rõ cái khỉ gì, khu ấy có tăng gấp rưỡi hay gấp đôi đâu ông cố.

Ông bô bô sai bét nhè ra bày đặt chống chế. :rolleyes:
Chống chế gì đâu. Tôi khen chú giỏi, chú thông minh, tôi phục chú quá dồi, hố hố.

Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
Ấy zà, có Sale cò nào mà đang nắm mấy lô đất trên 150m2 ở Văn minh, sông giồng, TML và APAK ko nhỉ. Ấy bớt bớt khịa người khác đi ấy, lớn rồi, nói chuyện như con nít. Đọc hết cái thớt này để biết mình là ai nhé.

Truyền thông gì ở đây, ai chả biết sắt thép tăng cao, giờ giá xây dựng 1 chung cư mà mang 36 tr chưa VAT ra ở tít quận 12 khè thì thôi cho chú ở đi.

Vứt link thì phải xem bài ấy đang quảng cáo dạng chugn cư gì, CDT là ai... Cắm đầu đọc rồi tự cho mặt bằng giá chung SG rẻ hơn BD thì bị chửi ngua thì ko ngoa đâu!

Lớn rồi ăn rồi bớt móc mỉa. đọc hết thớt này rồi để xem cỡ mình có làm Sale cò ko nhé :rolleyes:

Mình thấy ấy cũng vẻ khinh người khác lắm, trẻ trâu hấu đá nhỉ

View attachment 2605197
Vẫn tiếp tục đi khoe đất để người ta biết mình là ai hả chú em hahaha.

Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
haha, tính bớt đàn bà soi mói lại đi ấy ới, đàn ông chút lên nào!
Vào thớt nào cũng thấy chú em lấy đất , sổ ra doạ hết người này đến người khác, chú em bỏ 2 chai mua title đại gia cho mọi người biết đi, khoe mấy năm trời mà cũng ko mấy ai tin tội thặc. Mà chú em ở cc the sun avenue chui ra tận vin thì biết rì nói lung vậy haha.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Vào thớt nào cũng thấy chú em lấy đất , sổ ra doạ hết người này đến người khác, chú em bỏ 2 chai mua title đại gia cho mọi người biết đi, khoe mấy năm trời mà cũng ko mấy ai tin tội thặc. Mà chú em ở cc the sun avenue chui ra tận vin thì biết rì nói lung vậy haha.
Haha, chỉ nghĩ dc đến đấy thôi àh haha

Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
Trên mạng ảo thì thằng đếch nào cũng tha hồ bốc phét được, tha hồ khoe tiền, khoe sổ tiết kiệm, khoe đất đai, khoe quan hệ, vv. Chỉ có dốt là đếch dấu được. Khôn hay ngu, có trình độ kiến thức hay dốt nát đần độn thì người ta đọc bài là biết ngay, hó hó

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: pzeloch
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Trên mạng ảo thì thằng đếch nào cũng tha hồ bốc phét được, tha hồ khoe tiền, khoe sổ tiết kiệm, khoe đất đai, khoe quan hệ, vv. Chỉ có dốt là đếch dấu được. Khôn hay ngu, có trình độ kiến thức hay dốt nát đần độn thì người ta đọc bài là biết ngay, hó hó
Vậy gấp đôi với gấp rưỡi là bao nhiêu % hả chị 6 trình độ cao ahaha o_O