Anh chị đầu tư lâu dài hay lướt ván Vinhomes Grand Park quận 9

• Total voters
    185
Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Em thấy chưa tốt.
Rất cảm ơn bạn về lời cảnh tỉnh
Mình chỉ chăm chăm nhìn vào giá phân khu mới của aqua mà quên tìm hiểu phân khu cũ.
Sau 1 lượt tìm hiểu giá bán thì giá phân khu cũ của aqua giá ngang mở bán của izumi.
=))
Nên mình quyết định ko đầu tư.hihi.thành thật cám ơn bạn

• Like
Reactions: bdlmen123
Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Rất cảm ơn bạn về lời cảnh tỉnh
Mình chỉ chăm chăm nhìn vào giá phân khu mới của aqua mà quên tìm hiểu phân khu cũ.
Sau 1 lượt tìm hiểu giá bán thì giá phân khu cũ của aqua giá ngang mở bán của izumi.
=))
Nên mình quyết định ko đầu tư.hihi.thành thật cám ơn bạn
Bạn đừng tập trung nhiều quá vào giá bán Izumi và Aqua.

Bạn nên ghé vào 2 khu đã hoàn thành (và hoàn thành 1 phần) long lanh tráng lệ Swan Park và Swan Bay tham quan trước khi quyết định xuống tiền.
Tham khảo giá, tự cảm nhận và đánh giá.
Đẹp không chê vào đâu được, vị trí cực độc (Park thì ngay nút giao VĐ 3 và Cao tốc, trạm đường sắt nhẹ Long Thành - Thủ Thiêm tương lai, Bay thì nằm trên đảo, sát dự án tỷ đô Angels Island).
Thứ duy nhất chúng thiếu, từ khi hoàn thành đến giờ, và chắc sẽ còn kéo dài lâu, không khó để nhận ra, nhưng rất khó để giải quyết.

PS: Post này mình chỉ khen, không có bất cứ lời chê nào, nên làm ơn đừng ai ném đá nhé! :D

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Bạn đừng tập trung nhiều quá vào giá bán Izumi và Aqua.

Bạn nên ghé vào 2 khu đã hoàn thành (và hoàn thành 1 phần) long lanh tráng lệ Swan Park và Swan Bay tham quan trước khi quyết định xuống tiền.
Tham khảo giá, tự cảm nhận và đánh giá.
Đẹp không chê vào đâu được, vị trí cực độc (Park thì ngay nút giao VĐ 3 và Cao tốc, trạm đường sắt nhẹ Long Thành - Thủ Thiêm tương lai, Bay thì nằm trên đảo, sát dự án tỷ đô Angels Island).
Thứ duy nhất chúng thiếu, từ khi hoàn thành đến giờ, và chắc sẽ còn kéo dài lâu, không khó để nhận ra, nhưng rất khó để giải quyết.

PS: Post này mình chỉ khen, không có bất cứ lời chê nào, nên làm ơn đừng ai ném đá nhé! :D
mình qua swan rồi ạ
đẹp vl.mà rẻ bèo.nó còn thuộc kiểu biệt thự đảo nữa chứ .nhưng dân vẫn thưa thớt,
mình quan tâm izumi vì nhà cũng ở biên hòa.định mua ở
tại bữa trước @buitantruong123 có share giá aqua phân khu cũ rồi.mình nhớ nhầm giá là 8,3 tỷ cho 100m2.cho nên cứ nghĩ izumi rẻ.xong giờ search lại thì ra là 8.3 tỷ cho 160m2. = giá bán izumi luôn.nên quyết định khi nào izumi xây xong hết tiện ích thì mua :)) .
giờ đầu tư chỗ khác ,mấy năm sau quay lại có khi lời = căn izumi .hihi
nhắc tới cái đảo angels island , nghe bảo booking là 1 tỷ.
nhưng bạn tôi làm trong nam long,nghe bảo nam long mua lại rồi.cuối năm sau nam long mở bán

• Like
Reactions: alibabaxxx2000