Anh chị đầu tư lâu dài hay lướt ván Vinhomes Grand Park quận 9

• Total voters
    185
Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
Nuôi bò thì có gì đâu hả anh xạo bò.
Chả những bò mà còn cả dê, trâu nữa.
Chiều chiều bọn trẻ lại rất thích thú ra ngắm nhìn chụp hình.
Thử hỏi ở SG này còn được mấy khu về với thiên nhiên như thế, vừa cây cối, vừa động vật, vừa sông nước, vừa gió mát. Hay phải ở như chỗ a xạo bò là sát bên bệnh viện, vì anh cao tuổi đi phải đi cấp cứu thường xuyên, chưa kể chui vào khu hẻm hóc nhà bê tông san sát ko có 1 cái cây, mật độ dân cao bu đông địt thúi nên anh mới sướng phải hôn :p
Nói riết tào lao ko biết mình đang nói gì luôn hả chú em, chắc do gặp trâu bò hàng ngày nên ức chế, ráng đợi vài năm palm garden mở bán là đông vui thoii, đừng cãi nữa kkk.

• Haha
Reactions: runaway2310
Hạng D
4/5/15
4.007
21.744
113
Nói riết tào lao ko biết mình đang nói gì luôn hả chú em, chắc do gặp trâu bò hàng ngày nên ức chế, ráng đợi vài năm palm garden mở bán là đông vui thoii, đừng cãi nữa kkk.
Gần 2000 con người ở bảo ko đông vui =)).
Ở đây sông nước hữu tình, cây cối nhìn muốn ngợp thở...
Chưa kể không khí trong lành, gió mát rười rượi, yên tĩnh, tách biệt với khói bụi xe cộ, resort thì phải thế thôi =)).

Còn hơn ai đó chui vào hóc bê tông nhếch nhác ở xong rồi còn tự hào ta ở gần bvien, chợ chòm hỏm , siêu thị, xe cộ đông đúc xung quanh. Đúng là ở riết như thế đâm ra quen rồi tưởng mình ở nơi thiên đường, mà đâu có biết rằng đó là khổ dâm đâu nè :p

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Thớt dài vãi lều mà chưa thấy admin đóng. Thường Hot topic mà vinhomes bị chửi bị dìm là bị đóng liền haha

• Haha
Reactions: runaway2310