để em hiền
1/4/05
3.801
93.895
113
@chuongmed

Bé đó cũng tội, có bằng master mẽo , đi dạy mấy trường đh mà vô làm bộ phận đó. Có lần gặp anh nói lun là calibre của em làm vị trí này uổng quá.
Con bé đó không đủ tầm anh à. M.Tâm manager bên MA của anh là bạn cùng lớp với em, có lần cũng hỏi em về bộ phận này, em bảo nó đúng ra phải thuộc MA vì đó là bộ phận bên medical chứ ko phải non medical, và em có dặn bạn em : ĐỪNG DẠI MÀ ÔM VÔ. :)

SG này thành công nhất với vai trò đó chỉ có Hồ Minh Lê, anh nhìn vị trí của ảnh đi rồi bít, nếu có người thứ 2 thì chỉ có thể là ... em. Anh nói bên HR của anh soạn offer cho em đi nha, gởi trc lễ để em có thời gian suy nghĩ thì càng tốt. :D:D:D

Hạng B2
16/1/15
138
222
43
Trường hợp 1 : Bệnh nhân vô Vinmec khám -> cần mổ -> kêu đồng nghịp dợ anh kia đến mổ -> vô phương -> nghe là đã thấy éo đúng rồi.

Trường hợp 2 : Bịnh nhân đến nhà BS kia khám -> BS hướng dẫn vô Vinmec mổ -> BS đến mổ lấy tiền rồi về -> nếu bn chớt thì Vinmec sml vì ham mấy đông tiền lẻ á ? Nghe cũng sai sai ha ?

Thật ra khỏi nói em cũng biết chuyện anh kia nói ở trường hợp 2 và Vinmec họ phải có thủ thuật để có được bệnh nhân (có tiền) và quản lý đc rủi ro, mà mấy anh mún nghe không ? :)
Toẹt vời, anh nói thiệt chuẩn, là trường hợp 2.

Hạng D
13/8/07
1.545
3.442
113
dzồi từ school qua mec dzồi, mốt kéo tới xe cộ nhà cửa vô là ràng buộc hệ sinh thái luôn