Hạng D
22/1/19
4.063
6.706
113
May mà bác nói ở đây chứ 1 số 4room khác là bị nguyên 1 đám nhảy vô la lối bác là 3 qu.... và tự hào là người yêu nước . Bác nói chi mệt vs tp như vậy, não có nhiêu đó thôi
Ngưng làm smartphone rồi nhưng vẫn muốn lôi kéo khách hàng vét kho dùm!

TVD confirmed
Tập Lái
17/9/20
16
48
13
35
Tập lái giờ vào otosg nhiều quá. Đã thế còn hả hê khi 1 doanh nghiệp thông báo đógn cửa 1 mảng dịch vụ hay sp nào đó. Hy vọng cả họ nhà tập lái này sẽ tẩy chay luôn cả Vacxin mà Vin sắp được chuyển giao sx. Buồn cho 1 thế hệ. Đã ngu dốt, nghèo hèn, còn hay lên tiếng chống lại doanh nghiệp trong nước.
Tôi có bằng B2 năm 2014 mà tui mới tham gia os được 1-2 năm và xem là chủ yếu, nick os tôi là tập lái, nhưng ngoài đời chả lẻ tôi tập lái luôn sao? Và vin biết đéo gì mà bày đặt sản xuất vacxin? Vin mà sản xuất vacxin tui tẩy chay vacxin đó.

Hạng C
17/6/13
505
507
93
Quận 10
Thật buồn khi so với vinfast, mình kỳ vọng nhiều hơn vào vsmart. Dù gì thì Công nghệ là một thị trường cạnh tranh, rủi ro cao thì cơ hội lớn, những bước đi tắt đón đầu của Vsmart cũng khá ổn. Điện thoại cạnh tranh được, người dùng đón nhận, mọi thứ cũng khá trơn tru.
Việc Vin dừng Vsmart theo mình có thể xuất phát từ một số lý do
+ Định hướng của CP.
+ Không đủ tiền để chịu nhiệt nữa.

Hạng B2
3/1/14
100
43
28
44
Đệch , mấy cha nội Vin qua Hàn Quất đàm phán với LG cmn gì mà không những mua không được mãng di động LG mà còn bị LG rủ dẹp tiệm mãng di động nũa là sao?????

• Like
Reactions: thiennan
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Thật buồn khi so với vinfast, mình kỳ vọng nhiều hơn vào vsmart. Dù gì thì Công nghệ là một thị trường cạnh tranh, rủi ro cao thì cơ hội lớn, những bước đi tắt đón đầu của Vsmart cũng khá ổn. Điện thoại cạnh tranh được, người dùng đón nhận, mọi thứ cũng khá trơn tru.
Việc Vin dừng Vsmart theo mình có thể xuất phát từ một số lý do
+ Định hướng của CP.
+ Không đủ tiền để chịu nhiệt nữa.
có phải bác đang xem OS bằng đt Vsmart ko ,,, :D