Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com
RE: Vios tại Đài Loan

Xe của mình so với Thailand hay Taiwan đều thua xa về mọi mặt! Chán.........
Vậy nên mua xe nhập thôi bác à, đừng chơi với mấy anh LD nữa.

Tập Lái
9/5/06
8
0
0
oto saigon.com

mấy bác nay chỉ dc cái nói đúng . giá xe nhap vừa rẻ mà chất luợng lại cao . mấy thầng ld mình chỉ độc quyền vớ vẩn nên chúng bán đăt . nếu thi trường canh tranh giữa xe nhập và xe LD thi mấy thằng LD chết sặc tiêt .:D:D:D:D:D:D

Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway

Vios ở Đài Loan ngoài có cửa nóc và số tự động như nói trên còn có những thứ sau (1.5g/e):
ghế da, ốp gỗ, DVD + voice navigation, ABS + EBD, túi khí SRS, HID và nhiều thứ khác nữa mà theo TOY VN là ở VN ko cần hoặc ko biết dùng

Last edited by a moderator:
Tập Lái
10/4/06
30
0
0

Đánh VIOS sang Lào lắp options của con này rồi dzề! Chưa ai nghĩ là đem xe ghẻ sang Lào mua lại một con tương tự đổi phụ tùng nhỉ, cho bọn Lào ít $!.
Khi đi nhớ mang theo xiền phòng khi HQ hỏi thăm. Mà là đúng số khung số máy, đang ký đòang hòang đố đứa nào dám hỏi.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em khen ông toy vn mãi rồi cũng chán.cứ thế này thì chắc em ghét cả toy nước ngoài mất thôi
bác nhắc con cam 36K mâm sắt ghế nỉ thế mà có không biết bao người mua đấy:D.mấy thằng tây nghe giá hỏi xe có j.trả lời xong im luôn.rồi chơi ngay câu "Vietnamese guys is richer so much more than American":D

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

tháng trước em cũng có đi uống cafe với 1 ông người Úc qua đây làm từ thiện (thằng bạn làm... xe ôm cho ổng nên wen). Ổng nói ổng có 1 chiếc Camry đủ đồ chơi mua hết 51k Úc. Em nói Camry VN bèo nhất cũng cỡ 51k Mỹ
. Ổng nghe xong sợ liền

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

xe liên doanh toàn bớt xén để tiết kiệm tiền,mà em thấy có tiết kiêm cho người mua cái đâu cơ chứ. toàn người tiêu dùng hứng chịu thôi, thật là đáng buồn,tại sao những người có tiền lại chỉ thích đi xe nhập...xe nội địa có ra gì đâu cơ chứ...buồn wá