Thảo Luận Chung Vios thích mở đèn sương mù

Hạng B2
6/11/15
368
672
93
Bác nào trả lời giúp em tại sao Vios lại thích mở đèn sương mù ạ? Trong điều kiện bình thường mà gặp mấy xe mở đèn như thế này nhức mắt lắm. Em chạy ngoài đường thấy 10 xe mở đèn sương mù thì hết 9 xe là Vios. Nay tình cờ coi clip của bác @Xagan cũng thấy Vios luôn.
Vios thích mở đèn sương mù

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Bác nào trả lời giúp em tại sao Vios lại thích mở đèn sương mù ạ? Trong điều kiện bình thường mà gặp mấy xe mở đèn như thế này nhức mắt lắm. Em chạy ngoài đường thấy 10 xe mở đèn sương mù thì hết 9 xe là Vios. Nay tình cờ coi clip của bác @Xagan cũng thấy Vios luôn.
View attachment 764823

Ờ cái vụ đèn sương mù nhiều khi khó chịu thiệt tình, khó chịu ngang bật đèn pha đi trong phố.
Mình chạy xe cũng không để ý xe của hãng nào nhưng chắc là đèn độ. Tiết kiệm tiền nên không vào nơi có uy tín mà độ, độ ba cái hàng dỏm nhiều khi không thấy đẳng cấp đâu mà chỉ gây khó chịu cho xe ngược chiều, đôi lúc còn gây nguy hiểm nữa chứ.

Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Ờ cái vụ đèn sương mù nhiều khi khó chịu thiệt tình, khó chịu ngang bật đèn pha đi trong phố.
Mình chạy xe cũng không để ý xe của hãng nào nhưng chắc là đèn độ. Tiết kiệm tiền nên không vào nơi có uy tín mà độ, độ ba cái hàng dỏm nhiều khi không thấy đẳng cấp đâu mà chỉ gây khó chịu cho xe ngược chiều, đôi lúc còn gây nguy hiểm nữa chứ.
Bữa ông thầy em người Mỹ, chở trên xe, ông hỏi tại sao, em đơ luôn ko hiểu sao chúng nó vẫn mở. Chắc là nghỉ đèn đẹp nên phải mở hết lên thôi. Giống như mấy ông thích chơi led chiếu thẳng vào mặt người khác cho oai ấy mà

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
6/11/15
368
672
93
Bữa ông thầy em người Mỹ, chở trên xe, ông hỏi tại sao, em đơ luôn ko hiểu sao chúng nó vẫn mở. Chắc là nghỉ đèn đẹp nên phải mở hết lên thôi. Giống như mấy ông thích chơi led chiếu thẳng vào mặt người khác cho oai ấy mà
Cái vụ LED này bây giờ là hết thuốc chữa. Đồ thì TQ, giá thì rẻ bèo, thợ thuyền thì cùi, độ xong rồi chạy ra đường mở Cos mà không khác gì mở Pha. Mà nhiều thánh tưởng vậy là oai lắm vì đèn mình sáng hơn đèn xe khác.

Hạng C
16/2/11
993
700
93
chắc là đèn độ mới chói mắt, chứ đèn thường có gì? trời mưa e vẫn mở hết các thể loại đèn

• Like
Reactions: votranphu
Hạng B1
20/11/08
87
30
18
Hình như đèn hậu của nó nguyên bản ấy, vì mình thấy xe taxi mới bị cắt thành 2 tấm nhựa đen đen che lại thôi, còn xe gia đình thì có đèn.
Mà chói thật, con nào cũng giống con nào, nó làm cái chóa đèn trong suốt thế kia thì chói là phải

• Like
Hạng B2
23/8/09
285
257
63
Này trên tay contact có cái vòng xoay tắt mở, nhưng hình như rất rất ít người lái xe xe biết !!!

• Like