Tập Lái
12/5/10
41
1
8
Em mạn phép lập topic này để các bác có vios or yaris cùng chia sẻ kinh nghiệm,những mẹo hay về xe,bên cạnh đó sẽ cùng xây dựng một sân chơi nhỏ về sự hiểu biết,đam mê cũng như đang sử dụng loại xe vios or yaris.Không những thế,cuối tuần sẽ có những buổi giao lưu offline tại những quán cafe và thoải mái trao đổi những chuyện vui mà chúng ta bắt gặp khi hành trình cùng con xe yêu quý bên những cung đường dài!Rất mong các bác ủng hộ,hyhy!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
12/5/10
41
1
8
Nhưng lập topic này cho tiện lợi hơn các bác ạ,bên topic Toyota,thấy có vẻ không rõ ràng cho lắm.Bác nào tham gia thì đăng kí theo mẫu sau nha:
Tên:........
Nickname:......
Loại xe:.......
Số ĐT:....
Địa Chỉ:...

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
chắc ít người đi yaris quá đó bác ui. Cái này bác phải lập thớt bên Toyota đó thì sẽ nhiều thành viên đọc hơn, chứ vào chi hội TFC thì đâu có thành viên nào đi yaris ngòai em. hihi

24/3/10
4.364
3.876
113
kens1802 nói:
chắc ít người đi yaris quá đó bác ui. Cái này bác phải lập thớt bên Toyota đó thì sẽ nhiều thành viên đọc hơn, chứ vào chi hội TFC thì đâu có thành viên nào đi yaris ngòai em. hihi

TFC toàn đi Mercedes, Nissan, Grandis k à, hiếm có ai còn đi Toy lắm pác ui. He he.

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48
kens1802 nói:

Vậy em chúc mừng bác ken trước sắp thêm chức lãnh đạo chi hội Vi-Ya rồi.:D

Tập Lái
12/5/10
41
1
8
Haha.Bác giống em,ko thấy bóng dáng các bác Vios đâu!Thôi em với bác Ken 2 chiếc Vios-Yaris la đủ offline rồi!Hehe