Thảo Luật Chung Vista Verde quận 2

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
27/6/15
13
426
48
40
Các bác vui quá cho em gia nhập hội VV voi ah. E có thắc mắc muốn hỏi các bác tí tẹo. Chả là căn hộ của e mua e có làm thủ tục là người giới thiệu nhưng sao khoản 1% đấy chưa thấy bên Cap chuyển trả các bác nhỉ. E cảm ơn các bác nhiêu

Tập Lái
24/12/14
0
39
12
41
Em đề nghị cúôi tuần này mình offline 1 buổi cho hội cư dân tương lai của VV đi. Để bơm lẫn nhau và bơm em nó (^ ^). Thảo Điền có quán cafe KOKOIS hay lắm, sáng CN mình làm quả ăn sáng đeeee

• Like
Reactions: subaru outback
Hạng C
25/7/11
840
50.685
93
Hahaha tiền cò nà, mấy chục trẹo chứ có ít đâu. Nhấc điện thoại lên gọi liền đi bác, em thấy hình như trên đây cũng mấy người đòi được đó, hình như là mợ selene :p

• Like
Reactions: subaru outback
Tập Lái
27/6/15
13
426
48
40
Hahaha tiền cò nà, mấy chục trẹo chứ có ít đâu. Nhấc điện thoại lên gọi liền đi bác, em thấy hình như trên đây cũng mấy người đòi được đó, hình như là mợ selene :p
Vâng, em cảm ơn bác nhiều. Vậy gọi cho Cap luôn hả bác hay gọi qua các bạn bên sàn nhỉ vì hôm trc e giao dịch qua 1 sàn trung gian

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.104
113
Sài Gòn
Chắc là đầu năm sau thành lập hội VV là vừa, để vừa có group discount, vừa có tụ ăn nhậu tránh cảnh lạ nước lạ cái buồn tênh 1 mình khi dọn về nhà mới ha các bác.

View attachment 293622 Cái sân cỏ kế hồ bơi này nhìn ngon nè, buổi chiều mát mẻ vác thùng bia xuống đây tổ chức BBQ (do bác @lqkhoi thích nấu ăn phụ trách- em xung phong làm chân sai vặt), hẻm biết ban quản lý có cho không hay phải ngồi đúng khu vực BBQ nhỉ.
Tháng 6 2015 dòi mà mợ selene còn tin hình 3D nữa à? Em dự cái bãi cỏ đó có thể làm parking ngoài trời và quầy ghế uống cà phê có thề làm đường cho xe ra vô : )

Tập Lái
27/6/15
13
426
48
40
em thấy khoản 1% đó thường dc trừ thẳng vào giá bán trước thuế cho người mua mà bác?
Bác nói vậy e hơi run, để tối về em xem lại cái bảng giá và chiết khấu. Em thật dại dột khi mua qua sàn trung gian, ttin ko rõ ràng gì cả. Hic hic. E cảm ơn bác

Status
Không mở trả lời sau này.