Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
@kysutach: bỏ sao được mà bỏ ! Bệnh ngày càng nặng thêm , nên phải uống thuốc ......tăng liều Bác ơi.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
doanhlilama691 nói:
Iem cũng có 1 con 4RUNNER, chẳng độ đẽo giề cả, cứ thích phát là lên rừng xuống biển phi ầm ầm.
Rảnh theo ae một chuyến đi Bác !

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
bác chủ đã quyết mua xe gì chưa nhỉ? sắp đến mùa mưa rồi ;)

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
saigonvw nói:
Để đi offroad thì chưa chắc con 4 runer hay bằng Vitara bởi một số điểm :
4 runer đời cũ hơn Vitara 10 năm - máy móc rệu rã hết rồi, sửa lại cho ngon thì cũng tốn khá tiền
4 Runer thuờng đăng ký xe bán tải -> có niên hạn sử dụng
4 Runer nặng, không linh hoạt trong các địa hình ở miền nam
Về việc máy 1.6 so với 3.0 cũng chưa nói lên điều gì vì quan trọng là tỷ số giữa công suất máy / trọng luợng xe nữa .
Tóm lại là Bác nên quên ngay 4 Runer đi còn lại 1 trong 2 xe Vitara và Hundai thì nên chọn vitara hơn vì có nhiều cửa để nâng cấp lên thành một chiếc xe offroad khủng
sao không tìm samurai nhỉ? nhỏ nhưng có võ đó.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
mưa trái mùa mà em bị ấm đầu rồi, vào rừng chắc hết.
em đang tìm hộp số phụ của Suzuki tracker, samurai, Maruti, sidekick.
bác nào biết chỗ thì chỉ giùm em, đừng chỉ trên ebay là được.

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
daugia24h nói:
saigonvw nói:
Để đi offroad thì chưa chắc con 4 runer hay bằng Vitara bởi một số điểm :
4 runer đời cũ hơn Vitara 10 năm - máy móc rệu rã hết rồi, sửa lại cho ngon thì cũng tốn khá tiền
4 Runer thuờng đăng ký xe bán tải -> có niên hạn sử dụng
4 Runer nặng, không linh hoạt trong các địa hình ở miền nam
Về việc máy 1.6 so với 3.0 cũng chưa nói lên điều gì vì quan trọng là tỷ số giữa công suất máy / trọng luợng xe nữa .
Tóm lại là Bác nên quên ngay 4 Runer đi còn lại 1 trong 2 xe Vitara và Hundai thì nên chọn vitara hơn vì có nhiều cửa để nâng cấp lên thành một chiếc xe offroad khủng
sao không tìm samurai nhỉ? nhỏ nhưng có võ đó.
Để từ từ cho Bác chủ Thớt ngấm thuốc đã - Mới bệnh sơ sơ mà dùng liều cao quá sock phản vệ là Bác sĩ tư vấn đi tù đấy ! :))

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
daugia24h nói:
Nhà còn dư căn hộ Chung cư hay mảnh đất nào không ? A biết nguời có cả kho đồ offroad, thứ gì cũng có từ khoá vi sai cho UAZ, Cóc tời cơ cho Land cộc, Hộp số Land cộc, Máy landrover, Scout, Hilux, Gaz 69, Jeep willy , CJ5 ... nói chung là nhiều, nhưng Chú phải vào hội những nguời thích ( bị ) lừa do Bác Mucachai làm hội truởng cơ :D:D:D

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
saigonvw nói:
daugia24h nói:
Nhà còn dư căn hộ Chung cư hay mảnh đất nào không ? A biết nguời có cả kho đồ offroad, thứ gì cũng có từ khoá vi sai cho UAZ, Cóc tời cơ cho Land cộc, Hộp số Land cộc, Máy landrover, Scout, Hilux, Gaz 69, Jeep willy , CJ5 ... nói chung là nhiều, nhưng Chú phải vào hội những nguời thích ( bị ) lừa do Bác Mucachai làm hội truởng cơ :D:D:D
Đề nghị Đại Úy coi lại cách ăn ở.
Ác quá coi chừng không đc cho vào rừng nhé.