Hạng F
11/1/10
6.130
60.529
113
Mêxehop nói:
May quá chiếc này khác chiếc em ở cái mặt galant, nếu không em lại tưởng ai rao bán xe mình !
Vậy là xe bác là chiếc thứ 2 mới như vậy ở saigon.

Hạng B2
3/7/09
351
15
18
44
Em không chê kia morning, nó đi trong thành phố thì good, em đi KM một lần từ Cần Thơ về Xì Gòn, moá ơi, về nhà y như mới bị đánh, ê ẩm cả người. Lúc đó mới hiểu và yêu Vịt của mình hơn, chở bạn gái đi tới Nha Trang, Đà Lạt mà cô ấy còn khen "sao anh "lái" khoẻ thế?" tất nhiên ngu gì đẩy "chiến công" qua cho Vịt, "anh khoẻ mừ"
Mêxehop nói:
Có lẽ bác ấy chưa chạy Vịt lần nào và cũng hơi lạc hậu về giá cã !
Thì cũng giống như vác 350 đi mua KM cũng dở hơi không kém vậy !

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Vitamen nói:
Em không chê kia morning, nó đi trong thành phố thì good, em đi KM một lần từ Cần Thơ về Xì Gòn, moá ơi, về nhà y như mới bị đánh, ê ẩm cả người. Lúc đó mới hiểu và yêu Vịt của mình hơn, chở bạn gái đi tới Nha Trang, Đà Lạt mà cô ấy còn khen "sao anh "lái" khoẻ thế?" tất nhiên ngu gì đẩy "chiến công" qua cho Vịt, "anh khoẻ mừ"
Mêxehop nói:
Có lẽ bác ấy chưa chạy Vịt lần nào và cũng hơi lạc hậu về giá cã !
Thì cũng giống như vác 350 đi mua KM cũng dở hơi không kém vậy !

Nói chung thì theo em mỗi người có 1 cách nhìn khi chọn xe. Có người cho xe là phương tiên, có người thì cho xe là tài sản, một số lại cho là trang sức ........ Cho nên ai cũng có lý của mình. Ví dụ: tầm 300tr sẽ có người chọn morning, cũng có người sẽ chọn Vitamin hoặc ........ Nếu so sánh máy móc và công suất thì morning không có cửa, còn nếu so sánh về kiểu dáng và tiện lợi trong thành phố thì morning hơn chứ. Nếu chi đi trong Tp thì các Bác nên chọn morning. Ai đang có Vitara muốn đổi morning thì bán rẻ lại cho em nhé :D

Hạng D
31/7/11
2.484
2.706
113
bac chu dan muaban.net ko choi,keu gia con dat hon xe moi hoi 205

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Bác chủ thớt để giá như vậy nhằm bắt mấy em bò tơ ngu ngơ đi lạc ghé vào, biết đâu có một em nào đó lang thang đi ngang nổi máu lên rước em nó về làm vợ bé thì sao.... (Hic giống em hồi xưa vậy
). Nên bác chủ cứ giữ lập trường vậy nhé, sẽ có ngày đẹp trời nhận được tin vui đấy

Hạng B2
28/5/11
149
5
18
27
Sai gon
Chắc bác chủ bán rồi nên không thấy online nữa @ Dạo này Vịt có giá quá nhỉ !:D

Hạng D
14/8/11
4.167
88.114
113
2 non nói:
Chắc bác chủ bán rồi nên không thấy online nữa @ Dạo này Vịt có giá quá nhỉ !:D

Chưa bán được đâu!!!Nhớ nhớ mới gặp em này ở đâu đó trên mạng, một hai ngày qua mà.... đăng bán 365T. Giá đó chắc em này còn lên mạng dài dài và mấy lần "đau" ( down giá ) nữa!!!!:D Có khi còn phải la lên : làm "đau" em nữa đi!!!! Các bác hỉ!!!

Last edited by a moderator: