Thảo Luận Vitara hay Terios???

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
9/11/04
106
1
16
49
RE: So sánh tính năng 4WD

Terios hay hơn nhiều chứ,nhìn đẹp hơn hẳn vitara từ nước sơn ,kiểu dáng và từng chi tiết nhỏ.Tuy te nhỏ hơn và có vẻ chạy lắc hơn nhưng máy móc khỏe lắm.Vit to hơn nhưng cổ quá,theo em chỉ ở Việt nam mới Được Su cho sản xuất đời xe này thôi.Nhìn kiểu dáng quá cổ và thô ,các chi tiết nội thất trông thô chẳng khác gì xe tải cả.Cơ quan em có một con vit chạy một năm mà khi mở máy ra các chi tiêt hoen gỉ trông chán lắm,tóm lại ko mê đc

Hạng B1
12/11/04
92
0
6
HP
vn88.com

Bác cứ thích em nào thì "múc" em đấy. :D :D
Em chọn Terios vì ko thích đụng hang`.

Hạng B2
9/11/04
106
1
16
49

Trích đoạn: Awake

xe cơ quan loại rẻ tiền nên chẳng ai chịu giữ gìn. vẫn cái xe đấy nhưng mà là xe riêng sẽ được chủ xe yêu chiều, nâng niu, không xuống cấp nhanh như bác nói đâu.

Xe của người cùng cơ quan nhưng là xe tư thôi.Xe vit của ông ấy còn lên biển sau xe em khoảng một tháng cơ.Thế mà hôm mở máy ra nhìn thành vách máy cứ hoen gỉ trông tệ lắm.Ter của em chạy hơn năm rồi mà máy móc sáng choang trông thích hơn hẳn.Em chắc rằng khi cả 2 em vit và ter chạy trên đường thì mọi người sẽ nhìn ter thôi chứ chả ai buồn ngắm cái thùng vit

MPV
Tập Lái
8/8/05
11
0
0

Tôi thì vẫn thích Vitara hơn, dùng Te thì thấy mình giống ca sĩ Quang Linh quá.

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Trích đoạn: MPV

Tôi thì vẫn thích Vitara hơn, dùng Te thì thấy mình giống ca sĩ Quang Linh quá.

Chắc bác thích bác giống ca sĩ Quang Dũng hở :D. Quang nào mà chả là Quang :D

Hạng B2
9/11/04
106
1
16
49

Đúng quá ha ha ha...Nhưng đi Vitara thì giống Quang ...gánh hơn cả vì thay cho xe tải mà.Có xe tải rồi đỡ phải quang gánh

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site
Quang Gánh hay Quang Linh

Quang Gánh hay Quang Linh, cuộc tranh luận này có lẽ còn lâu mới ngã ngũ. Để tránh cho cuộc tranh luận này chiếm dụng tài nguyên có hạn của OS, tôi xin khóa chủ đề này lại. Thay vào đó sẽ là 1 mục trưng cầu dân ý.

Status
Không mở trả lời sau này.