Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
RE: VKOOL & the BEAST

Nhìn khác hẳn Civic nguyên bản, cái spoiler nên thấp xuống chủ yếu cho cái đít xe nhìn đỡ xệ thôi. Dàn đèn đẹp, Drill cũng hay. Nói chung là Duyệt!!!:D

...theo ngu ý của em thì cái spoiler này rất không hợp và đít xe Civic lại không hợp với kiểu spoiler dạng "cầu" như vậy, có lẽ dạng đuôi vịt thì hợp hơn...dẫu sao chỉ là ngu ý của em kên Kun ko phải lăn tăn nhé...:D...nếu thêm cái nắp capo mới với mấy cái vents thì tuyệt...

Nói thì như vậy nhưng chiếc Civic này chưa rửa với em nên em thấy rất xấu...:)

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

nhìn tạm thôi, bác kên kên ơi , ... có cái gì cực độc thì chơi ...

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Spoiler hơi cao. Khoái nhất đèn trước, quá kooooool

Hạng B2
24/10/05
242
68
38
SaiGon

Đẹp nhưng xe này bụi bám nhiều quá[8|]

@V-Kool : Nu bagagi,mọi việc sẽ sáng tỏ khi VNIndex 1800.:D

@Bắp:cái ngu ý(nguyên văn) của bác em biết rồi.:D:D:D

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Spoiler rất hợp bác à, nắp cabô là carbon fibre luôn hả bác ?À mà sao bác ko để ngay trước nhà 23 TP chụp cho nó "sáng" ? :D
Trích đoạn: HP Stereo

Ý bác Tuấn giống ý bác Kien vkool là ko muốn xài cái spoiler cao như vậy, còn em thì lại thấy rất hợp_ giống ý của bác cty_sao_mai. Riêng phần bô thì chưa làm được bác ạ, vì còn phải đợi hàng nhập về nữa. Chuyến tới này em cũng có nhập về vài cái nắp ca-bô độ ( kiểu mới có mấy cái vent thông gió) hy vọng nó sẽ giup civic đẹp và ngầu hơn nữa.

Tập Lái
1/2/07
25
0
0

Hi'c, xe của Bác Cu quá đẹp ruồi , nhưng cậu gì vẫn là dòng sedan, th3m đuôi cá và định thêm cái cabô có thông gió thì e sẽ rất Trần Hữu Trang ... Lại là ngu ý của riêng E thuoi .... :D:D:D

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Độ theo phong cách Mỹ quá ta :D Đẹp quá ! Độ vầy thì mới gọi là độ ! nhìn rất nét và không chơi inox nhiều như các xe độ ở nhà mình:D Bác V-kool đừng nghe lời... thay đổi spoiler hay gì khác nhen.:D Em thấy tất cả đều đẹp ! Chỉ cần thêm bộ mâm độ nữa là tuyệt vời ;) YOU DID A GREAT JOB !

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Bác Vkool rất thích độ mâm màu khác và cho thật ngầu nhưng lại sợ bị xxx để ý. Vì thế bác ấy lên mâm 17" rồi nhưng vẫn chọn màu mâm sao cho giống mâm stock của Honda để tránh phiền phức.