Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
uhm, ôm đi, ôm em này về tận nhà chụp hình lên thì tui nể bác, ok, hihih

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
mấy bác nói cruze giới hạn là không đúng, sai hoàn toàn, đây là triễn lãm otoshow vietnam 2014, tất cả các hãng xe đều show ra xe zin, đời mới nhất, mấy bác đi hết coi có xe nào của hãng nào độ này độ kia không, không có xe nào hết, nhìn cho kĩ rồi phán hen,
còn chuyện mấy ông muốn độ gì về thì độ, chuyện của mấy ông, đâu liên quan gì đến Vietnam oto show
khi nào là Vietnam Tuning OTOSHOW thì khác, triễn lãm chuyên về xe độ của các hãng xe
ai mà không biết xe cruze mua về phải lên măm, body lip, 4 cây pô,
phán vậy mà phán cũng được, hay thiệt

• Like
Reactions: maihoa
Hạng C
9/9/14
930
1.068
93
39
Màu đen Black Edition đó có giống màu đen của xe bán ở ngoài ko mấy bác?
Em thấy nó có vẻ gì đó đẹp lung linh hơn.

• Like
Reactions: Kietquaysaigon
Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
có a, có dàn ghế đen, trong khi xe trong showroom màu da kem nhìn xấu,
măm của Lacetti đem qua gắn logo cruze lên
hết, kakakakaaka
màu đen anh cảm thấy bóng loáng vì trong tòa nhà mà, ánh đèn khắp nơi, làm cho đen rất bóng, chứ ra ngoài cũng bình thường,
anh muốn nước sơn xe anh bóng, anh ra an dương vương, kêu bán cho anh chai CON RÙA, là nó biết àh, mỗi lần rửa xe xong, lấy chai con rùa xịt lên rồi lấy khăn lau là xe bóng như mới nhé, heheheeh

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: sherlock84
Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
không cần cảm ơn đâu hoangb2, tui đi đâu mà tui thấy cruze hay lacetti 1.8 là tui thích àn, kkakakakak

• Like
Reactions: hoangb2
Hạng C
9/9/14
930
1.068
93
39
Được “độ” lại dựa trên phiên bản Cruze LTZ, chiếc Cruze Black Edition được GM Việt Nam sản xuất với số lượng giới hạn, bổ sung thêm các chi tiết giúp xe có phong cách thể thao hơn như la-zăng đúc màu đen 17 inch, cánh lướt gió liền cốp thể thao, màu sơn đen cho toàn bộ xe.

Limited :D

Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
àh, số lượng giới hạn, uhm, nghe ghê hen, giống như lamborghini aventador sản xuất chỉ đúng bấy nhiệu chiếc đã được đặt hàng, đồng chí viết bài này PR CRUZE dữ quá, kakakakaka