Tập Lái
27/9/15
49
46
18
Kế hoạch doanh số nhìn khiêm tốn nhỉ, giá đó thì chắc ko định canh tranh top với phò và Ỉn

Ngay từ đầu Ford đã khẳng định cho em Everest cạnh tranh với Prado mà các bác. Cái dở của Ford là giữ nguyên cái tên Everest nên người tiêu dùng mặc định em nó vẫn ở phân khúc cũ chung mâm với Fortuner, hay là Ford có ý đồ gì khác các bác nhỉ?

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng B2
28/7/14
166
108
43
Trái Đất
Ngay từ đầu Ford đã khẳng định cho em Everest cạnh tranh với Prado mà các bác. Cái dở của Ford là giữ nguyên cái tên Everest nên người tiêu dùng mặc định em nó vẫn ở phân khúc cũ chung mâm với Fortuner, hay là Ford có ý đồ gì khác các bác nhỉ?
Đặt là Himalaya hay là Rocky ji đấy hay hơn bác nhỉ :D.

• Like
Reactions: Globe
Hạng C
26/3/11
506
463
63
Nhập cbu thì phải đắt rồi. Bác nào ko máu có thể chờ cuối 2016 có thể lắp ráp ckd e nghĩ sẽ có giá tốt hơn

• Like
Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
Thôi, quay về quyết santa fe cho rồi, ngóng làm mịa gì nữa.

Hạng C
15/11/11
809
925
93
Nhập cbu thì phải đắt rồi. Bác nào ko máu có thể chờ cuối 2016 có thể lắp ráp ckd e nghĩ sẽ có giá tốt hơn
mình nghĩ dù có lắp CKD thì giá có thể tốt hơn nhưng còn quay lại gần với giá everest cũ được như nhiều bác mong chờ thì là điều không tưởng. :)

• Like
Hạng D
8/5/09
1.258
2.076
113
"Hàng nóng" cho các bác quan tâm đến giá đây. Em chôm được trên mạng, ko qua photoshop. Chắc nhiều người sẽ buồn rồiView attachment 374952
nếu mà ít xe nhập về như này thì nên bán giá rẻ để lấy tiếng thơm cho thương hiệu Ford, có bán cao giá mà doanh số ít cũng chả thu được bao nhiêu