Hạng B2
22/11/13
287
79
28
HCM
Everest vẫn cho cảm giác chật trội hơn fortuner ở 2 hàng ghế sau khoang lái thì tương đối hơn nhưng dễ đụng đầu lên trần lắm các bạc ah đi vô đường dằn xóc chắc phải đội nón BH không thôi u đầu thiết kế em nó cũng không nhất quán phần đầu vuông vắn tới phần hậu thì lại tròn trịa nói chung nhìn xe thục tế xấu hơn hình nội thất da nhìn cũng chưa sang chảnh chất lượng thấy thường lắm còn em focus đang đẹp vậy chuyển mịa sang phong cách fiesta xấu hoắc
Haiz

Tập Lái
15/10/15
22
7
3
44
Thiết kế cũng được nổi bật hơn so với các dòng xe trước của Ford. Mong rằng với thiết kế mới nhưng mức giá cũng phù hợp hơn.

Hạng B2
23/10/14
472
728
93
52
Của nóc để làm chi các cụ.
Xe em đi M3S mua 3 năm mỗi năm mở không quá 5 lần mở chỉ khi xe quá bí cần mở hết các cửu như để giữa trưa nắng quá lâu. Panorama thì còn thiết thực khi đi vào ban đêm mở cho lãng mạn. còn sunroof có vẻ hơi thừa.
Cụ cho ý kiến chém em vừa thôi.
Sao lại nói sunroof là thừa và không thiết thực nhỉ !
Nếu không may rơi xuống sông các cửa bên bị áp lực nước ép vào không mở được, lúc đó mở sunroof mà chui ra chẳng thiết thực và lãng mạn lắm hay sao - Trường hợp này đã xảy ra tại Hà Nội, xe lao xuống sông Tô lịch hai cha con bỗng nhau chui ra bằng cửa nóc mọi người đứng xem vỗ tay cổ vũ vui ra chò nhé :3dcuoi: