Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
otosaigon_isuzu-motorhome-9355-jpg.769109

cái hình này là chụp từ xe đã sử sụng nhiều năm rồi nè ! bác chủ tính chơi Isuzu ah ! 

Đặc trưng nhựa nội thất Isuzu nó như vậy đó bác ơi. Mới như cũ, cũ như mới :))

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
nhìn nội thất chán ko thể nói nên lời. cho dù 700tr em cũng ko mua. theo cá nhân em.
Con Fortuner từ 2007 đến 2017 nội thất không thay đổi gì, và nó cũng chả khá khẩm hơn MUX tý nào bác ạ.
Nếu bác thực sự có ý định mua một chiếc Fortuner (phom cũ). Bác nên đặt nó cạnh MUX, lái thử và cảm nhận. Bác sẽ thấy MUX nó vượt trội về mọi mặt.
Điểm trừ duy nhất là số lượng trung tâm dịch vụ của Isuzu không bằng số lẻ của Toy

• Like
Reactions: TrumNupLum
Hạng B2
18/12/14
197
74
28
38
Binh Phuoc, Vietnam
em chưa sở hữu và cũng ko cuồng fortuner nhưng đã xem qua nội thất của ft máy dầu 2017. chỉ xét về nội thất vẫn đẹp hơn MUX bác à. ko đơn thuần mà ft luôn đướng top. bây giờ trung tâm dịch vụ MUX có nhiều đi chăn mữa thì em nghĩ vẫn ko ăn khách bằng Ft.

10/11/16
1.100
847
113
34
Quận 2
dieppham.net
View attachment 769097

Sau đợt làm mới nội thất phiên bản mu-X Limited vào tháng 5 năm nay gây nhiều tranh cãi, Isuzu đã thể hiện tinh thần cầu thị bằng việc tung ra phiên bản mu-X Limited Black Edition tại triển lãm VMS 2017 với màu gỗ bên trong nội thất được thay dổi cho cảm giác đẹp mắt hơn. Ngoài ra, phiên bản đặc biệt mới nhất của dòng mu-X cũng sở hữu phong cách phối màu đen toàn thân Black on Black tạo cảm giác ngầu hơn.[pagebreak][/pagebreak]

Bộ mâm sơn đen cùng màu với phần thân xe tạo nên phong cách Black on Black là đặc điểm phân biệt giữa phiên bản mu-X Limited Black Edition với những phiên bản mu-X khác. Bên cạnh đó, phiên bản mu-X Limited Black Edition cũng sở hữu bộ tem hông cá tính giúp tạo thêm điểm nhấn cho phần thân xe.

View attachment 769101

Sự thay đổi duy nhất bên trong nội thất của bản mu-X Limited Black Edition là Isuzu đã chọn vật liệu ốp gỗ màu nâu đậm với bề mặt nhám đang là xu hướng trong thời gian gần đây để thay cho vật liệu ốp gỗ màu nâu vàng với bề mặt bóng từng gây tranh cãi trên phiên bản Limited làm mới nội thất trước đây. Những vị trí được bố trí vật liệu ốp gỗ bên trong nội thất bao gồm: trung tâm bảng táp lô, vô lăng, cụm điều hòa nhiệt độ, cần số, nắp chứa đồ bên ghế phụ, và phần nẹp trên 4 cánh cửa.

Hệ thống đầu giải trí 2 DIN của Pioneer trên phiên bản mu-X thường đã được thay thế bằng đầu giải trí hoàn toàn mới trên bản mu-X Limited Black Edition cho cảm giác liền mạch với bảng táp lô hơn. Đầu giải trí mới vẫn có đầy đủ các chức năng cần thiết như đọc DVD, kết nối Bluetooth và đặc biệt là tích hợp sẵn bản đồ Việt Nam trong hệ thống dẫn đường vệ tinh.

View attachment 769106

mu-X Limited Black Edition có cấu hình động cơ dầu 3.0 đi cùng với hộp số tự động AT 5 cấp. Động cơ dầu 3.0L với công nghệ tăng áp biến thiên cánh VGS Turbo tiên tiến cho công suất tối đa 161 mã lực tại 3.200 vòng/ phút, và momen xoắn cực đại 380 Nm tại 1.800 – 2.200 vòng/ phút. Động cơ này kết hợp cùng hộp số tự động 5 cấp cho mức tiêu hao nhiên liệu hỗn hợp là 7,41 lít/ 100 km.

Tại VMS 2017, Isuzu công bố giá bán chính thức của bản mu-X Limited Black Edition là 982 triệu đồng. Dịp này Isuzu cũng công bố danh sách những trang bị chính hãng có thể tùy chọn thêm trên mu-X bao gồm: camera 360 độ, cửa sau đóng mở bằng điện, camera hành trình, ốp trang trí đèn sau...

View attachment 769109 View attachment 769098 View attachment 769099 View attachment 769100 View attachment 769104 View attachment 769103 View attachment 769102 View attachment 769105 View attachment 769110 View attachment 769108 View attachment 769107 View attachment 769111
Xe mẫu đẹp và sắc sảo và ngầu thật

Tập Lái
20/7/17
41
25
18
Con Fortuner từ 2007 đến 2017 nội thất không thay đổi gì, và nó cũng chả khá khẩm hơn MUX tý nào bác ạ.
Nếu bác thực sự có ý định mua một chiếc Fortuner (phom cũ). Bác nên đặt nó cạnh MUX, lái thử và cảm nhận. Bác sẽ thấy MUX nó vượt trội về mọi mặt.
Điểm trừ duy nhất là số lượng trung tâm dịch vụ của Isuzu không bằng số lẻ của Toy
Mấy chỗ bảo dưỡng xe tải chung xe con luôn hả bác ? Hay phải riêng ?