Hạng B2
24/11/08
156
144
43
www.otosaigon.com
Cố gắng cày, mua 1 miếng đất và 1 con xe này, là xong. Không phải xây nhà nữa, đi đâu thì mang cả nhà đi, về thì mang nhà về.

• Like
Reactions: buon79
Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Sao ko thấy nói đến hệ thống nấu ăn nhỉ? Vậy vẫn phải đi mua đồ ăn về sao?

Tập Lái
10/2/06
36
8
8
quá tuyệt . nhìn mà ướt hết bàn phím :)):D
Bác ơi thi thoảng em vào Youtube tìm mục deluxe mobilehome những lọai xe của Đức,Mỹ,Thụy Điển...họ bán cả triệu đô,nó đẹp và tiện nghi dã man trên cả những gì mình tưởng tượng.Có cái mobilehome nó còn chở theo được xe moto PKL hay cả một cái oto nhỏ nữa cơ để đến nơi lại dùng cái đó đi chơi...Tất cả nhằm phục vụ tiện nghi nhất thoải mái nhất cho khách hàng.Sao cũng là con người mà xứ họ được hưởng những gì hay và đẹp thế...Thèm chảy dãi thề lề...

Hạng D
11/7/16
1.682
1.957
133
Mua xe này đi làm, trưa dẫn em rau vào xe này nghĩ thì đỡ tốn tiền nn hay ks các bác nhỉ :p:p:p Tiện đủ điều, khỏi khai báo khai chồn gì hết ! Tránh bà cả ... túm đc

Hạng D
5/5/15
1.242
4.461
113
Trưa trưa còn rủ đồng nghiệp về ... ngủ chung được. :D
Đồng nghiệp có màn ngủ trưa chung hử anh? Mềnh thì mềnh nghĩ thức chung mới mệt chớ ngủ chung thì xoàng ấy mừ! :p

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
Bác ơi thi thoảng em vào Youtube tìm mục deluxe mobilehome những lọai xe của Đức,Mỹ,Thụy Điển...họ bán cả triệu đô,nó đẹp và tiện nghi dã man trên cả những gì mình tưởng tượng.Có cái mobilehome nó còn chở theo được xe moto PKL hay cả một cái oto nhỏ nữa cơ để đến nơi lại dùng cái đó đi chơi...Tất cả nhằm phục vụ tiện nghi nhất thoải mái nhất cho khách hàng.Sao cũng là con người mà xứ họ được hưởng những gì hay và đẹp thế...Thèm chảy dãi thề lề...

Ở nước ngoài có tiền mua gì cũng được, ở nước trong có tiền thì có quyền đóng thuế

11/6/11
156
928
93
Mình chỉ thắt mắc là: khi ị xong, mứt chứa trong thùng nước thải... vậy cứ mỗi khi dừng đâu đó thì vác thùng đi đổ mứt sao ta?