Hạng B2
13/3/15
117
3.046
93
Vậy ý mày nói mày rành chứ gì? Mày đang đi xe gì? Và mày biết cái mẹ gì nói nghe thử!? Mày đừng nói tao mày copy lại thông tin của bác Hoamai cho tao đọc nhé. Còn tao nói thẳng tao ko biết nhiều. Nếu tao biết tao lên đây hỏi làm gì? Mày bị khùng hả thằng điên?nhìn cái hình thấy mày già mà giống Crazy dog vậy!? Bớt sân si và nhiều chuyện đi ku. Lo dạy con mày học làm người thì tốt hơn.
Trùi....
ấy chửi ghê quá,
ko biết cái tay crazy dog kia ghét gù ấy mà chửi ấy tan nát ở chỗ này..... hai za

https://www.otosaigon.com/threads/kiu-e-voi-e-bi-bon-lexus-si-nhuc.8816785/

Hạng B2
15/4/12
370
13.054
93
Thật sự vì ko rành và tức tối Lexus VN bán mắc, muốn trao đổi để hiểu hơn, sau khi bác Hoamai nói mình đã hiểu. Và ko nói nữa, vậy mà có loại người ăn nói quá láo nên mình bực thôi. Trên đây tất cả thành viên viên cũng đều là anh em đóng góp ý kiến cho ra vde. Thôi mình ko nói nữa. Sorry các bác phải text những lời khó nghe. Mình chạy Grabbike đây. Thân!

Đang vui, chú đừng dừng lại.:D

Hạng F
9/8/09
6.395
68.492
113
TFC
xaydungquocgia.com
Trời, xe chỉ là phương thiện thôi mà. Mấy bác là oser với nhau cả sao lại vì 3 cái phương tiện đi lại mà chửi nhau làm gì mất hết hoà khí oser với nhau. Mình tuy di chuyển hằng ngày bằng xe đạp, nhưng cũng chả bao giờ chửi hay khinh mấy bác đi xe hơi cả. Đối với mình thì xe Rolls Royce hay xe đạp gì cũng như nhau đều là phương tiện thôi
Vậy anh đi xe đạp hay roll royce?

Hạng C
22/9/16
576
33.980
93
47
Thật sự vì ko rành và tức tối Lexus VN bán mắc, muốn trao đổi để hiểu hơn, sau khi bác Hoamai nói mình đã hiểu. Và ko nói nữa, vậy mà có loại người ăn nói quá láo nên mình bực thôi. Trên đây tất cả thành viên viên cũng đều là anh em đóng góp ý kiến cho ra vde. Thôi mình ko nói nữa. Sorry các bác phải text những lời khó nghe. Mình chạy Grabbike đây. Thân!
Tay này láo quen rồi, mình mong anh thay mặt 500 ae cnl dạy hắn 1 bài học cho bớt láo!

24/3/10
4.364
3.876
113
Nó biết nhiều thì nó góp ý mình nghe, chứ cái kiểu nói năng bố láo thì nó nên nói chuyện với con CHÓ.
Mềnh úp lại cho ló máo. Anh cứ tiếp tục phát quy chưởi sml mí thèng đi xe dưới 4 chấm mà cứ pi pô. Kkk

F.A confirmed
Hạng C
18/9/14
635
36.644
93
Mình thấy anh Gừng cuto gì đó nói năng thô lổ quá, chửi anh nissan4241 hết ngu này đến ngu nọ ko hay chút nào.
Nhưng anh lissan nhìn hình mà chửi là hố cmn hàng dồi, anh trên avatar mà anh chửi Crazy dog là thứ dữ đó nhoen, ko phải chuyện đùa.

• Like
Reactions: Bluetooth847