Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Giá quá thơm. Kiểu này vài tháng sau ra đường toàn thấy Ranger Raptor. :)
Nói thất, 1,2 + 120tr TB + 20 tr biển số + a,b,c = 1.4 tỏi. Em chuyển PSAN full hoặc Tera, hoặc .. sướng hơn. Dư mấy trăm chai mà được con SUV, con này chỉ dánh cho mấy bác thật sự rất mê nó và có nhiều tiền. Bởi vì người mua bán tải đa số có 2 loại: 1 là để cày ( loại này chỉ mua bản base base hoặc hơn xíu) hai là dùng thay xe gia đình ( loại này thì mua bán tải cgir vì giá rẻ, nếu mắc họ không mua)

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng D
7/3/18
1.166
2.427
113
Nói thất, 1,2 + 120tr TB + 20 tr biển số + a,b,c = 1.4 tỏi. Em chuyển PSAN full hoặc Tera, hoặc .. sướng hơn. Dư mấy trăm chai mà được con SUV, con này chỉ dánh cho mấy bác thật sự rất mê nó và có nhiều tiền. Bởi vì người mua bán tải đa số có 2 loại: 1 là để cày ( loại này chỉ mua bản base base hoặc hơn xíu) hai là dùng thay xe gia đình ( loại này thì mua bán tải cgir vì giá rẻ, nếu mắc họ không mua)
Người mua Pickup thì nó vô vàn lắm Bác ạ, Bác phân ra 2 loại theo em chỉ dành cho đa số. Còn phần thiểu số thì có rất nhiều và rất nhiều loại.... Và họ mua xe vì rất nhiều mục đích.
VD: các xưởng độ xe, tiệm bán lốp, ác quy, CTY quảng cáo... Mua con này về chạy nhong nhong trong TP là kiểu quảng cáo rất nổi.....
Nhu cầu mỗi người mỗi khác khó nói lắm, chờ doanh số bán hàng năm sẽ rõ.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Người mua Pickup thì nó vô vàn lắm Bác ạ, Bác phân ra 2 loại theo em chỉ dành cho đa số. Còn phần thiểu số thì có rất nhiều và rất nhiều loại.... Và họ mua xe vì rất nhiều mục đích.
VD: các xưởng độ xe, tiệm bán lốp, ác quy, CTY quảng cáo... Mua con này về chạy nhong nhong trong TP là kiểu quảng cáo rất nổi.....
Nhu cầu mỗi người mỗi khác khó nói lắm, chờ doanh số bán hàng năm sẽ rõ.
Thì em ghi rõ là đa số mà bác

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng B2
23/11/13
163
134
43
Nhìn thích thật nhưng Ford chi phí bảo dưỡng, phụ tùng mắc không các bác?

Hạng B2
4/1/08
170
384
63
Vẫn fai độ thêm nhé các bác
"Để giữ được mức giá bán tương đương với Thái Lan, Ranger Raptor buộc phải có những khác biệt để giảm giá thành. Đầu tiên là hệ thống giảm xóc do chính Ford phát triển, trong khi phiên bản ra mắt ở Thái Lan sử dụng hệ thống do Fox Racing Shox. Thứ hai là hệ thống Quản lí địa hình Terrain Management System (TMS) cũng sẽ không có trên phiên bản Ford Ranger Raptor tại Việt Nam."
Cái thứ nhất có thể chứ cái thứ 2 k biết có đc k?

Cái này quan trọng, game over ;)