Hạng C
9/9/16
523
393
78
Một con xe bình thường bên Tây, về Việt Nam đc lồng kính, k cho sờ. Thấy bác Review bên Xe Hay review mà tuột cảm xúc với Honda.
Còn cái vụ “King of The Ring” e thấy hơi bùn cười. King của FWD. Mà xe thể thao k xe nào chế nào FWD cả

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: De Red
Hạng B2
23/2/17
477
911
143
Tốt nhất đừng trưng bày, có con xe mà làm thấy ghê, góp ý với honda là lần sau để bảng cấm chụp hình luôn cm nó đi cho đủ bộ. Volvo người ta cả 7 tỷ bạc mà có làm trò như thế đâu.. tôi yêu VN á, hứ.....

• Like
Reactions: thiennguyen89
Hạng D
15/11/13
3.854
4.671
113
  • Comfort: trả độ nhạy chân ga về mức “hiền” nhất giúp xe mượt mà hơn nhờ kết hợp với hộp số CVT

Gì đây bác?

• Like
Hạng B2
6/11/15
368
672
93
  • R+: chân ga rất nhạy, thời điểm sang số với vòng tua được nâng lên cao hơn, vô lăng nhạy hơn Sport và phuộc cứng cũng cứng hơn để thích hợp với điều kiện trường đua
Vụ gì đây? Em tưởng số sàn là mình tự sang số chứ? Không lẽ vòng tua chưa đạt thì cần số nó cứng ngắc, không cho mình lên số?

• Like
Hạng C
24/9/17
638
1.018
93
31
Vụ gì đây? Em tưởng số sàn là mình tự sang số chứ? Không lẽ vòng tua chưa đạt thì cần số nó cứng ngắc, không cho mình lên số?
Dạ không bác, em ẩu :D

Tập Lái
23/10/18
13
1
3
34
Hanoi
Em này nhìn trực tiếp càng đẹp hơn, mang về bản đen hay đỏ chắc nhìn càng bắt mắt hơn. Nhưng bị rào lại cũng ko thể ngồi thử. Em chỉ tiếc mỗi cái đó thôi.

• Like
Tập Lái
23/10/18
22
3
3
32
Đuôi em này ăn tiền nhất phần đuôi 3 ống xả, em nhìn phần đuôi càng nhìn càng hợp mắt. Ko biết về nhỉnh hơn con bản hiện tại bao nhiêu.

• Like
Tập Lái
23/10/18
20
4
3
37
Vài cụ trong xóm mạnh tay rước nên có dịp thấy em này trực tiếp, con này nhìn phía sau, lướt mắt qua một lượt chẳng thua mấy em xe thể thao Mỹ là bao. Cái lazang nhiều cụ về còn độ lên nhìn càng hút.

• Like