Hạng D
15/9/08
2.038
2.209
123
Nếu cụ đang đi lex thì đấy là nỗi khổ muôn đời, giống hệt em.
Em đang đi merE rồi mua thêm lex, nếu ko tính đến option với công suất máy, thì trừ merS, em thấy vật liệu nội thất của RX tốt hơn GLE hẳn 1 bậc, mình cũng xem chán rồi, ko cảm nổi nên mới mua RX.
Nhưng về nhà, các thým toàn xe máy với cỡ vios, đọc báo, xong lại bảo mình ngu, mua toy đội lốt ... nên là mình cũng ko dám tranh luận nữa, im luôn.
Mình cũng y vậy
Trừ cảm giá Lái , khung gầm,.. này kia nọ thì ko bằng chứ Nội thất thì em vẫn thấy Lexus ( cùng date) nhìn vẫn đẹp hơn
Em chỉ chạy NX300 cùi mía mà nội that nhìn còn thấy ok hơn GLC nhìu… Vẫn tin là về tinh tế thì Nhật bổn ko thua ai hết...
GLE nội that em thấy ko bang RX chắc cú luôn …( chỉ nói design) nhưng máy 3.0 Turbo của con này thì quá Đỉnh 360HP, X5 vẫn thua 340..
Tính mình kỷ thích sạch sẽ , ngăn nắp… thích nội that đẹp, chăm chút và đâu ra đó ……. ko cần quá Hiện đại , phá cách … .. nên nội thất Lexus đúng ý của mình…..
X5 nội that đẹp hơn GLE nhưng X5 chơi cắt sunroof và HuD thì hơi buồn...
GLE mới , ngoại that (phần đầu) quá đẹp và ấn tượng...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B2
18/6/08
421
100
43
VIỆT NAM
Ko biết các bác nhìn sao chứ bữa coi GLE 4 matic mới ( Motor show) thì nội that GLE nhin don gian va xau hơn vs Lexus và X5
man hinh ho trợ lái và trung tâm liền nhau nhìn ko hay như X5 là chia làm 2 pần rõ ràg...

P/s : Con này là 7 chỗ hay 5 + 2 vậy mấy bác
5 chỗ. ( 5+2 dài hơn nên nhìn không đẹp bằng)
Hôm bà cả đi xem [VMS 2019] cùng , dẫn sang xem GLE , nói với bả : "anh thích xe này" . bả bảo: "xấu, chỉ có RX là đẹp nhất trong VMS 2019".

PS: mới cá độ với bả, bả thua: Giờ mình chỉ xe nào thì bả mua xe đó cho mình.

Hạng D
15/9/08
2.038
2.209
123
5 chỗ. ( 5+2 dài hơn nên nhìn không đẹp bằng)
Hôm bà cả đi xem [VMS 2019] cùng , dẫn sang xem GLE , nói với bả : "anh thích xe này" . bả bảo: "xấu, chỉ có RX là đẹp nhất trong VMS 2019".

PS: mới cá độ với bả, bả thua: Giờ mình chỉ xe nào thì bả mua xe đó cho mình.
Vậy chỉ có 350L mới 7 chỗ rồi..
Đang nhăm nhe đổi X5 mà lăn tang cái Sunroof và HUD

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Vậy chỉ có 350L mới 7 chỗ rồi..
Đang nhăm nhe đổi X5 mà lăn tang cái Sunroof và HUD
Sunroof không có càng tốt, đỡ nóng đầu, đỡ chăm sóc bảo dưỡng goăng cao cu. HUD không có thì mua thêm về cắm điện lỗ 12v dùng cũng ổn mà anh. Mạnh dạng x5 đi anh, đã đam mê cảm giác lái thì cứ BMW mà phan. Nhìn cứng cáp!

Hạng D
15/9/08
2.038
2.209
123
Sunroof không có càng tốt, đỡ nóng đầu, đỡ chăm sóc bảo dưỡng goăng cao cu. HUD không có thì mua thêm về cắm điện lỗ 12v dùng cũng ổn mà anh. Mạnh dạng x5 đi anh, đã đam mê cảm giác lái thì cứ BMW mà phan. Nhìn cứng cáp!
Hehe , nghĩ sao mang tiếng X5 mà ko có HUD, Sunroof em ..hơi bị chán...
Cái tật anh là ko có thích chọt ngoái xe, ko độ chế ...thế mới khổ ...Tiền ít mà đòi hít dầu thơm ..:)