Hạng F
3/10/15
9.853
12.132
113
Toàn gầm cao, nội thất luxury, máy khỏe...Cơ mà nuôi tốn tiền lắm đấy. Đại gia thì may ra :confused:
Nội thất ko có gì kinh đâu.
Áo xống, ngoại thất đánh lừa thôi.
Máy khoẻ ko đéo biết, chứ mà thấy vận hành được vài km đã báo hết xăng, tắt máy rồi.
Nuôi cơm ko quá tốn kém, thiệt hại chủ yếu ở việc đầu tư cho đi thi đấu giật giải về làm cha làm chú mình thôi.

• Haha
Reactions: s500hybird
Hạng F
3/10/15
9.853
12.132
113
Audi mẫu ngọt ghê, MG toàn mẫu nước ngoài nhưng nhìn cũng được, Ram thì bỏ luôn đi, cho ông Tây đứng trưng bày là em ghét rồi. Cám ơn mod hoithao101, em bo xì mod Thanh Van qua đây chơi với anh.
Mẹ cái Ram coi bộ ko phải nó thuê mẫu đàng hoàng mà nó đưa thằng bị thịt Tây nào vào để có khách nào nói mấy câu như: “xe trông xấu nhỉ, xe giá chát ko xứng đáng, giá này bán thế nào,...” thì ông Tây ấy lấy cái càng siết cổ luôn tại chỗ

Hạng F
28/8/19
6.699
11.388
113
Palm Beach, Florida, US
Nội thất ko có gì kinh đâu.
Áo xống, ngoại thất đánh lừa thôi.
Máy khoẻ ko đéo biết, chứ mà thấy vận hành được vài km đã báo hết xăng, tắt máy rồi.
Nuôi cơm ko quá tốn kém, thiệt hại chủ yếu ở việc đầu tư cho đi thi đấu giật giải về làm cha làm chú mình thôi.
Anh đã vào được con "xe" người ta chưa, lái thử chưa? mà phán như đúng dzồi!
À mà nhắc, OS là Web mở đấy, là chị Cả nhà anh có khi cũng là Mem đấy...liệu mà cứ bình " gầm cao váy thoáng" nhé !

Hạng F
28/8/19
6.699
11.388
113
Palm Beach, Florida, US
Nói riêng về vụ này thì mình cũng có trải nghiệm!
Ngày xưa thiệt xưa, thuở còn ngu ngày 2 buổi đi làm.
Ngay dịp LA có Auto show, 1 thg Bạn rủ xuống chơi...
Cái Auto Show nó rộng khủng khiếp từ bãi đậu xe đến Show room. Vào muốn ngợp, đi xem phải nhìn bảng chỉ dẫn... Ngắm xe thì ít mà ngắm gái thì nhiều!
Có tiền cmn đâu mà mua xe, thằng kia cũng thế, canh me đi ngắm gái, vui chơi là chính!
Mà công nhận Auto Show Girls nó đẹp, chắc tuyển toàn gái Đông, Bắc Âu... Gầm nó cao còn qua cái đầu xe SUV...

• Haha
Reactions: cohvn and CuBiMi
Hạng D
18/4/15
1.397
10.869
113
Nói riêng về vụ này thì mình cũng có trải nghiệm!
Ngày xưa thiệt xưa, thuở còn ngu ngày 2 buổi đi làm.
Ngay dịp LA có Auto show, 1 thg Bạn rủ xuống chơi...
Cái Auto Show nó rộng khủng khiếp từ bãi đậu xe đến Show room. Vào muốn ngợp, đi xem phải nhìn bảng chỉ dẫn... Ngắm xe thì ít mà ngắm gái thì nhiều!
Có tiền cmn đâu mà mua xe, thằng kia cũng thế, canh me đi ngắm gái, vui chơi là chính!
Mà công nhận Auto Show Girls nó đẹp, chắc tuyển toàn gái Đông, Bắc Âu... Gầm nó cao còn qua cái đầu xe SUV...
Auto show ở VN chán òm, xem thử 1 cái ở Sing xem, khác biệt!