Hạng B2
14/1/13
121
67
28
Có cụ nào đi hilux mới mà chán đổi xe cho em nhé. Em đang đi ranger mua được 6 tháng chạy 1vạn 3. Đang chán và cú vì nghe tư vấn trên mạng với ham hố kiểu dáng giờ ôm cục tức. Cụ nào chê đổi cho em nhé.
kể nghe đi bác , em đang đi innova, định wa ranger, những suy nghĩ mãi sẽ wa hilux cho yên tâm

Hạng B2
14/1/13
121
67
28
Em cũng chung quan điểm với bác. Sau khi xem clip này xong thì em mới nhận ra mấy cái thông số kĩ thuật chỉ mang tính tham khảo. Tháng sau em định đặt cọc Ranger 3.2 mà hôm qua đọc được bài báo này nên giờ đang thiên về Hilux hơn. Mấy cái option tiện nghi với em thì không quá cần thiết, miễn sao trang bị an toàn đầy đủ là được (nhưng kể ra Toy VN trang bị thêm cho Hilux cái cảm biến lùi hoặc camera lùi thì tốt hơn :D). Cái em quan tâm nhất là động cơ và vận hành của xe, có vẻ Toyota lần này quyết tâm đem Hilux ăn thua đủ với Ranger.
em cũng chọn Toy, em ít tiền nên ngại khoảng bảo dưỡng ,chọn Toy cho lành. xin mọi người đừng chửi em ngu, cuồng Toy, em cũng thích các hãng xe khác lắm

Hạng C
5/2/05
902
2.368
93
Không biết Hilux 2017 có khác không.
Toy sẽ không thể nào làm một cái xe không lật vì đó là lỗi thiết kế từ đầu rồi. Cái này cũng giông như Samsung ko sửa dc lỗi cho Note 7 vậy.

• Like
Reactions: kaka
Hạng B2
6/2/16
284
101
28
51
Có cụ nào đi hilux mới mà chán đổi xe cho em nhé. Em đang đi ranger mua được 6 tháng chạy 1vạn 3. Đang chán và cú vì nghe tư vấn trên mạng với ham hố kiểu dáng giờ ôm cục tức. Cụ nào chê đổi cho em nhé.
bị sao mà phải đổi vậy bác