Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
RE: VN - Lào - Thái lan "Adventure Tour 2006"

Dạo này chẳng có việc gì làm cả...
:D

dạo này sinh viên đi du lịch hết cả rồi sao, Sịa ơi ?

Hạng B2
20/1/07
176
0
16
50
HCM

Đi sớm được giờ nào thì ra tới Nha Trang sớm được chừng đó! Đỡ phải chạy khuya, ngày hôm sau có sức cho hành trình dài. Theo như kế hoạch thì 5h xuất phát thì nhanh lắm cũng phải 12h khuya mới tới NT được, đấy là chưa kể tg dừng lại ăn uống... nạp ...nổ ...xả :)

Thời gian không còn nhiều, chiều T6 tuần này 7/4 mời các bác tham gia Off 1 tí để bàn 1 tí về CT và những thứ liên quan. Cần phải gút lại DS người và xe để còn làm thủ tục. Địa điểm sẽ thông báo sau hoặc các bác có chỗ nào đẹp thì đề xuất.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/3/05
130
0
0
Yellow Meadows

@Xegi: Cho em confirm một chỗ nhé. :)
Bữa giờ mạng công ty em tệ quá nên bị out hoài .

Chiều mai anh em bóng bàn hay là lên Bình Dương làm tí vịt quay luôn đi nhễ.

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Bác Xegi PM cho tôi cái số mobile của bác với.
Chiều tối T6 thì tôi chỉ có thể đi được sau 8h30 thôi vì dính vài vụ linh tinh. Hay chuyển sang T7 đi cho thoải mái??

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

bác @mê bọ : ae ai cũng có việc nên một lần tập trung là một lần khó, tôi thì dễ rồi vì ...thất nghiệp :)

bác cứ theo dõi kế họach trên đây cũng được, có điều bác không tham dự thì ae lập kế họach thế nào thì phải theo thôi (không lấy ý kiến của bác được) :D

Hạng B2
20/4/05
140
0
0
www.taybacgroup.com.vn

Các bác thử xem xét đi đường cửa khẩu Cầu Treo, nghe nói đường đi đẹp lắm, nguy hiểm hơn một chút.
Đi và về trên 2 cung đường khác nhau sẽ hay hơn.

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Trích đoạn: lamchieu

Các bác thử xem xét đi đường cửa khẩu Cầu Treo, nghe nói đường đi đẹp lắm, nguy hiểm hơn một chút.
Đi và về trên 2 cung đường khác nhau sẽ hay hơn.

Có kinh nghiệm gì về làm thủ tục cho xe qua một cửa khẩu về một cửa khẩu thì phổ biến cho anh em với. Đi một đường về một đường thì nhất rồi, nhưng em sợ khó làm thủ tục lắm:D. Em sợ quả: ủa thing sủa lắm

Hạng B2
20/4/05
140
0
0
www.taybacgroup.com.vn

Tui không có kinh nghiệm trên chuyện này (làm thủ tục cho xe qua cửa khẩu). Chắc phải hỏi các bác khác thôi.
Tui cũng máu đi lắm, đang xin visa, nếu được sẽ đăng ký với các bác.

Hạng C
22/7/04
965
20
18
49

Trích đoạn: lamchieu

Tui không có kinh nghiệm trên chuyện này (làm thủ tục cho xe qua cửa khẩu). Chắc phải hỏi các bác khác thôi.
Tui cũng máu đi lắm, đang xin visa, nếu được sẽ đăng ký với các bác.

Chà....
Con "mút sô li li" của bác mà đi được thì tuyệt.
Nhưng mà thứ 2 tới phải đi làm thủ tục transit cho xe rồi. Bây giờ bác chưa có visa thì tính sao đây??