Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
Ural 375D nói:
accord_lx nói:
Nhận xét về em nó sau vài ngày sử dụng , em nó có trái tim còn khỏe nhung nhịp tim đập mạnh quá nên có nhiều âm thanh lạ nghe ''lách cách'' . Theo em thì em nó bị dàn cò , còn dàn chân em nó đi qua đoạn đường hơi xấu thì cứ nghe tiếng ''kít kít''
Nên coi sơ qua máy móc tí bác , ok thôi mà
Bác cứ yên tâm cứ offroad thôi vì ae đều có .......cáp hết mà
Nhưng em nghe nói phí cao à nha :D:D:D:D

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Teo_GM nói:
Ural 375D nói:
accord_lx nói:
Nhận xét về em nó sau vài ngày sử dụng , em nó có trái tim còn khỏe nhung nhịp tim đập mạnh quá nên có nhiều âm thanh lạ nghe ''lách cách'' . Theo em thì em nó bị dàn cò , còn dàn chân em nó đi qua đoạn đường hơi xấu thì cứ nghe tiếng ''kít kít''
Nên coi sơ qua máy móc tí bác , ok thôi mà
Bác cứ yên tâm cứ offroad thôi vì ae đều có .......cáp hết mà
Bác đi theo thì biết, đừng lói dzậy người ta không hiểu nghĩ không đúng về offroader.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Teo_GM nói:
Bác lấy Santa Fe đi offroad đi , ae sẽ "bao kéo" free cho bác ngay !
P/s: nhớ tháo mấy cái vè nhựa để nhà nhé , ko lại phải dừng xe thường xuyên lượm "đồ cổ".

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103
Ural 375D nói:
Teo_GM nói:
Bác lấy Santa Fe đi offroad đi , ae sẽ "bao kéo" free cho bác ngay !
P/s: nhớ tháo mấy cái vè nhựa để nhà nhé , ko lại phải dừng xe thường xuyên lượm "đồ cổ".

em cũng thít món này lắm nhưng từ ngày bác Manhodesa bỏ chạy tại đồi cát Phan Thiết giữa đường nên em không dám mang con cùi bắp nhà em đi :confused::confused::confused::confused::confused::confused::D:D:D. Bữa nào cho em đi ké nhen
@sjw: em giỡn mà, em có tham gia rồi (hình như lần đầu thớt offroad này được thành lập) rồi trốn tới giờ do xe em cùi quá :D:D:D:D:D. Em đang ráng cày cưới thêm em khác để tham gia lại nè.

Hạng C
31/3/11
512
1
18
chúc mừng bác có vợ mới nếu giá cao một chút chẳng sao miễn là mình thích thì cưới thôi