Hạng B1
2/10/08
57
0
6
Tối thứ 7 vừa rồi em uống cafe với hai bác VKX3380 và Songtra , nghe hai Bác ấy nói bác Hà đang muốn chia tay với vợ 3 Pajero . Em nghe vậy máu liền nổi lên nên điện thoại cho Bác Hà ngay nghe bác ấy bảo em nó vẫn chưa có chồng mới . Tối đó về em mất ngủ suy nghi mãi về em nó vậy là em quyết định sáng hôm sau phải ra tận nơi rờ tận tay xem tận mắt em nó nếu được là em cưới liền ,
Sáng chủ nhật em dậy sớm chuấn bị lễ vật và điện cho Bác Hà hỏi kĩ hơn về em nó , vậy là tất cả đã rõ em cùng ông già em chạy xe từ QNgãi ra Đà Nẵng với quyết tâm cưới em nó bằng được , ra tới nơi em xem lại và bàn chuyện với Bà cả và con trai Bác Hà bác ấy thì ở trong sài gòn nên chỉ bàn qua điện thoại thôi . Vậy là giá cả cũng đã bàn xong em trao lễ và tranh thủ rước em nó về .

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
50
HCMC
bannang.com
Chúc mừng bác có được vợ ! Quan trọng là e có được chầu nhậu của bác ly dị vợ. Kaka

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Chúc nừng bác cưới được V2 xinh đẹp và chúc bạn chã mình đừng thôi nhớ em nó...:):):)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/8/06
236
1
18
47
Bác này trẻ mà máu thật, kiểu này phải chích cho bác vài mũi để cho ghiện... thôi.

Hạng C
19/9/10
953
48
48
54
Pajero máy mạnh, đi địa hình sướng lắm. Hết bao nhiêu của hồi môn vậy bác. Chúc mừng bác

Last edited by a moderator:
Hạng B1
2/10/08
57
0
6
Hồi môn thì như Bác Hà đã đưa ra và bớt cho em chút đỉnh , còn phần tiền thuế hóa đơn thì em và bác ấy chia đôi ạ . Nói chung là bên Bác Hà cũng rất dễ chịu với anh em OS .
Nhận xét về em nó sau vài ngày sử dụng , em nó có trái tim còn khỏe nhung nhịp tim đập mạnh quá nên có nhiều âm thanh lạ nghe ''lách cách'' . Theo em thì em nó bị dàn cò , còn dàn chân em nó đi qua đoạn đường hơi xấu thì cứ nghe tiếng ''kít kít''

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
accord_lx nói:
Nhận xét về em nó sau vài ngày sử dụng , em nó có trái tim còn khỏe nhung nhịp tim đập mạnh quá nên có nhiều âm thanh lạ nghe ''lách cách'' . Theo em thì em nó bị dàn cò , còn dàn chân em nó đi qua đoạn đường hơi xấu thì cứ nghe tiếng ''kít kít''
Nên coi sơ qua máy móc tí bác , ok thôi mà
Bác cứ yên tâm cứ offroad thôi vì ae đều có .......cáp hết mà