Hạng B2
3/1/08
151
0
0
RE: Vợ em đã về nhà

Chiều Thứ 2 em cũng gặp em nó đỗ trước cửa nhà hát lớn. Em này về VN cỡ 160-170k .
Dạ kính các bác ạ:
Vợ em đã về nhà

Vợ em đã về nhà

Last edited by a moderator:
Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

quá...quá đẹp [8|] SUV là em kết nhất em này từ hồi xem clip Sorry blame it on me của Akon, bác ơi hôm nào cho em Vera của em ké 1 cái làm quen với :)
@ toon: em tưởng phải hơn chứ bác [8|] ???

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/11/03
179
1
18
53

Sorry các bác, vì con này em đã post ảnh nội thất từ lần truớc lúc còn ở Mỹ nên không post nữa, tuy nhiên theo yêu cầu của khán giả nên em post lên lại. vì là xe sài rồi nên giá về đến đây là 145k (2006 chạy 1.6 vạn), còn xe mới hiện giờ gía khỏang 240k (thuế mới).
- em này cũng không uống lắm máy 4.4 mà có 22-23 lít trong thành phố, đi đuờng truờng khoảng 15 lít
- em cũng yêu màu trắng lắm, Sẽ có 1 em màu trắng nữa về.

Hạng B2
27/11/03
179
1
18
53

Con ở Sông Hồng là Range Rover Sport, em không thích con đó lắm vì nội thất hơn đơn giản, con này em thấy nội thất sang hơn, em cũng đang nhắm một con màu trắng nhưng tìm hàng Autobiographi nên hơi hiếm, kiếm đựoc em sẽ cho về ngay.
Trích đoạn: Bentley_Arnage

sao bác ko làm em màu trắng trên AUTO SONG HONG cho đẹp , em hơi kết vợ bác đấy:D

Hạng B2
3/1/08
151
0
0

Trích đoạn: kanz_min
quá...quá đẹp [8|] SUV là em kết nhất em này từ hồi xem clip Sorry blame it on me của Akon, bác ơi hôm nào cho em Vera của em ké 1 cái làm quen với :)
@ toon: em tưởng phải hơn chứ bác [8|] ???
Em cũng kết nhất dòng SUV là em này, nội thất và âm thanh quá đỉnh lun.
Do em nhìn thấy biển mới nhưng hình như xe đi roài nên em đoán là tầm 160-170k (thế mà bác Dung mua có 145k thui chẹp chẹp [8D]). Giá khởi điểm em nó là 56.000 bảng tức là 112.000$ tại UK.

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com

Trích đoạn: dungvn

Con ở Sông Hồng là Range Rover Sport, em không thích con đó lắm vì nội thất hơn đơn giản, con này em thấy nội thất sang hơn, em cũng đang nhắm một con màu trắng nhưng tìm hàng Autobiographi nên hơi hiếm, kiếm đựoc em sẽ cho về ngay.
Trích đoạn: Bentley_Arnage

sao bác ko làm em màu trắng trên AUTO SONG HONG cho đẹp , em hơi kết vợ bác đấy:D

Trời... bác làm 1 lúc 2 con 1 đen 1 trắng làm chi nhiều thế bác, hihii... chắc bác tính lập team Range Rover hả or cho vợ 2 bác có anh có em cho vui...kakakaka... 2 con 1 lúc... kooooool ^:D:);)

Hạng B2
18/3/08
342
0
0
360.yahoo.com

Chắc bác thích muốn có vợ 3 nữa, bác ý chịu chơi thiệt, làm 2 cô vợ RRS một đen một trắng:D:D:D:D:D