Hạng C
10/5/11
669
5.892
103
Em offer qua ACC khám, 99 Nguyễn Du. Không dùng thuốc (phải đi Xray hoặc MRI ở ngoài trước, đem phim vào để khám).
chỗ này vãi đạn lắm anh, ai vô cũng có 1 bài lệch chân, sau đó bán gói điều trị 12 buổi, mình đi được 4 lần chia tai luôn

KYA confirmed
Hạng B1
12/3/14
93
1.200
83
Em offer qua ACC khám, 99 Nguyễn Du. Không dùng thuốc (phải đi Xray hoặc MRI ở ngoài trước, đem phim vào để khám).
Mắc vãi đái , cũng mọit kiểu xoa xoa bóp bóp ... giành cho nhà giàu

chỗ này vãi đạn lắm anh, ai vô cũng có 1 bài lệch chân, sau đó bán gói điều trị 12 buổi, mình đi được 4 lần chia tai luôn
Mắc vãi đái , cũng mọit kiểu xoa xoa bóp bóp ... giành cho nhà giàu
Dạ em có người thân trị ở đây, hết đau và đi lại được.
Chị vợ thì đi cầu thang không được luôn (phòng ngủ ở trên lầu, mỗi lần đi lên là nước mắt rưng rưng luôn) nhưng sau 3 tháng theo liệu trình thì hết, giờ đi lại bình thường.
Vợ thì bị dư đốt sống, cũng đi nắn lại ở đây => hiệu quả không thấy rõ
Em không nói nó rẻ, nhưng em nhìn thấy có hiệu quả
P/s: em cũng chả liên quan gì đến ACC ngoài việc dẫn người thân đi trị liệu. Em chỉ offer để anh chủ thớt tìm đc phương pháp trị thôi

Hạng B2
23/10/09
419
2.332
93
Cảm ơn các bác chia sẻ, qua nay vợ e cũng đỡ hơn rồi mà chưa đi khám đâu hết. Chắc để nó từ từ tự nó hết

Hạng C
10/5/11
669
5.892
103
Dạ em có người thân trị ở đây, hết đau và đi lại được.
Chị vợ thì đi cầu thang không được luôn (phòng ngủ ở trên lầu, mỗi lần đi lên là nước mắt rưng rưng luôn) nhưng sau 3 tháng theo liệu trình thì hết, giờ đi lại bình thường.
Vợ thì bị dư đốt sống, cũng đi nắn lại ở đây => hiệu quả không thấy rõ
Em không nói nó rẻ, nhưng em nhìn thấy có hiệu quả
P/s: em cũng chả liên quan gì đến ACC ngoài việc dẫn người thân đi trị liệu. Em chỉ offer để anh chủ thớt tìm đc phương pháp trị thôi
nếu thế thì cũng tốt, mình đi thì ko thấy khác gì. Ngày xưa ông cụ ở nhà cũng đi nhưng ko hết, về nhà đưa ông bạn bấm huyệt cmj đó thì từ nằm trên giường ko đi được bgio đi lại bthuong chơi lại tennis đc luôn

Hạng D
1/9/14
2.304
84.229
113
Sai Gon
Triệu chứng y như em ... đau hai bả vai đau trước ngực ... em đi tim mạch thi bình thường , chụp MIR đốt sống cổ thì .. thoái hía và thoát vị .. gây đau lang xuống
Do querty thường xuyên, thiếu chất nhờn bôi trơn đốt sống.
Mới hỏi thằng bạn làm BS khuyên chỉ nên querty mỗi ngày 2 lần thôi.
Thân!

• Like
Reactions: Huboss