Hạng B2
23/7/06
138
0
0
RE: Vợ em từ thẩm mỹ viện về

@ bác puma: em có trả lời bác ở bên mục Mer SLR đó nhé. Bác qua đó đọc cho vui nhé. Thân.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: xdhungviet

@bác Phân Thân: là tôi sợ sếp của bác Puma hỏi : mày làm cho công ty nào nữa vậy, quảng cáo nữa hả, nó có phải thuộc adidas không....??thôi thì khi nào đi off thì dán , đi làm thì tháo?
Mà bác này nhìn dòng chữ www.otosaigon.com mà đé* biết nghĩ là adidas thì dỡ hơi thật

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

bác puma nói đúng.xếp thế thì cuốn gói về nước là ổn:)không thì làm lính:D:D

Hạng B2
18/2/05
297
16.960
93

Bác Puma.com dán www.otosaigon.com vào em INNOVA của mình. Giám đốc tò mò lên mạng tham quan Forum thấy xe Công ty mình post lên được AE OS khen dữ qúa. Thưởng nóng cho bác PUMA.COM liền?!:) Lúc đó, bác PUMA.com phải hậu tạ AE chứ, vì khô bọt mép ...khen xe đẹp!

Trích đoạn: puma.com

Nếu sếp mua xe cho em đi thì hỏi vậy em OK! Nhưng xe tự mình trang bị lấy mà hỏi là phù mỏ với em, em cho về nước luôn. Xe mình mua thì thích làm cái quái gì thì làm chứ! Dở hơi à?

Còn nếu sếp đọc thấy đoạn này thì sao đây??

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Sếp em là thằng Phi mà mấy thằng Phi và TQ thì đa phần là dân Tây Ban Nha(*** như bò), mà em cũng ứ ngán. Chuỵên này là chuyện hợp lý thôi. Chẳng qua tụi nó hơn mình cái quốc tịch thôi. Lèo tèo với em là em xử luôn, chẳng nhẽ chìm xuồng tại quê hương à???? Tụi nó là dân tha phương qua đây cũng ngán dân mình lắm.

Hạng B2
18/2/05
297
16.960
93

Hoan hô bác PUMA.COM !!!

Mình là người Việt, phải có lòng tự hào dân tộc. Luôn luôn "Tôi yêu Việt Nam" , chứ đừng "Tôi yêu Honda Việt Nam".

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Phải thế chứ bác, ngán gì ba thằng đó hả? Mình không làm bậy thì sợ gì chứ! Cùng lắm thì làm liều, mà khi VN mình liều thì tụi nó ngán lắm.
Mà hổng ai dở hơi đi soi mói mấy chuyện đó đâu(các bác hỉu ý em chứ ạ?)

Hạng B2
1/8/06
286
20
18

Các bác nãy giờ bàn tán về cái gì zậy? Chả thấy xe cộ gì cả. Bác Puma lấy xe xong chẳng thấy ghé đây chở đi nhậu tí nào cả. Mà hình như mấy hôm nay tiếc vợ, toàn cưỡi Maz 2827 hay sao í.