9/7/20
745
1.030
93
28
Em mới lượn qua hãng hỏi, thì kỹ thuật viên họ nói là do công tắc bật đèn mở rộng góc chiếu. Em bảo khi nào ban đêm đèn bật thì mới kêu chứ sao ban ngày nó cũng kêu.

hãng nói nó là cái công tắc đánh lái là nó sẽ kêu, còn bật hay ko thì do công tắc bật đèn nữa. Thôi thì chịu cảnh kêu cạch cạch vậy

Hạng F
29/10/16
11.503
21.758
113
Pháp
Em mới lượn qua hãng hỏi, thì kỹ thuật viên họ nói là do công tắc bật đèn mở rộng góc chiếu. Em bảo khi nào ban đêm đèn bật thì mới kêu chứ sao ban ngày nó cũng kêu.

hãng nói nó là cái công tắc đánh lái là nó sẽ kêu, còn bật hay ko thì do công tắc bật đèn nữa. Thôi thì chịu cảnh kêu cạch cạch vậy
Mời bác vài trang
Có bác tuấn lo từ A-Z ..chứ em dân ngu , không co garage, không biết gì để tư vấn cho bác ...
Thân !

Bác cần đồ gì alo 088 5 99936 Tuấn - giá đi đôi với chất lượng.
Cam kết hàng về siêu nhanh.

Em quảng cáo dùm bác í luôn ....

Tập Lái
17/11/21
2
5
3
34

Em đi con Toyota cross mới lấy 200 km cũng bị y như vậy! Báo lỗi hộp lái, vừa đi thay bảo hành hết tầm 2 chục về thì thấy hết! Nghe kỹ thuật báo là do các bánh răng nó không khớp nhau! Chả biết có giống không, hiện tượng là đánh tầm nửa vòng là có "tạch" 1 cái!

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng F
28/8/19
6.629
11.296
113
Palm Beach, Florida, US
Thế thời thế nào mà đi xe bao năm mới nghe vụ mở xi nhan đánh lái kêu lạch cạch !!! Cái này là tính năng mới hoảng!
Bình thường mà đánh lái kêu thì chỉ xem bộ Truyền động từ volang đến join ball.

Hạng D
26/11/15
1.306
958
113
31
Garage nào chỉ sửa xe Nhật trừ garage dealer. Thằng nào cũng nhận sửa tuốt tuồn tuột hãng xe kể cả xe...Tank Đức có đưa vào thay xích nó cũng nhận...kkk
Tại chỗ bác không có thôi, gara chuyên xe nhật có đầy nhé bác