Hạng B1
22/7/11
58
2
8
59
HCMC
Chúc mừng bác chủ !!!!!!!
Có hội Bim ủng hộ, cưới vợ 2 đã qua 1 lửa, đã happy,mà khỏi phải lăn tăn gì!!!!!!!!

Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
MANUFAN nói:
Có hội Bim ủng hộ, cưới vợ 2 đã qua 1 lửa, đã happy,mà khỏi phải lăn tăn gì!!!!!!!!
Vâng, lúc đầu e cũng lăn tăn Merc. Cũng sang bên đó xem xét tham khảo, nhưng thấy mấy bác bên ấy có vẻ ko nhiệt tình như bên này, vậy là e quyết BMW luôn.

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
thienngtk nói:
MANUFAN nói:
Vâng, lúc đầu e cũng lăn tăn Merc. Cũng sang bên đó xem xét tham khảo, nhưng thấy mấy bác bên ấy có vẻ ko nhiệt tình như bên này, vậy là e quyết BMW luôn.
Cái này e xác nhận lại giúp bác....ae hội BIM vô cùng NHIỆT TÌNH và DỄ THƯƠNG... kk

Hạng B2
2/4/13
226
18
18
VCB bến Thành
Không vụ lợi nửa chứ .
LeVanAnhTuan nói:
thienngtk nói:
MANUFAN nói:
Cái này e xác nhận lại giúp bác....ae hội BIM vô cùng NHIỆT TÌNH và DỄ THƯƠNG... kk

Hạng C
23/1/11
966
78
28
Chúc mừng bác chủ! Nhìn xe bác nhớ xe cũ của em lúc còn zin ghê hihi. Bác cuongf11 mua của em bộ mâm Volk đâu sao ko thấy bán lun ta?

Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
325i2008 nói:
Chúc mừng bác chủ! Nhìn xe bác nhớ xe cũ của em lúc còn zin ghê hihi. Bác cuongf11 mua của em bộ mâm Volk đâu sao ko thấy bán lun ta?
Hic, lúc show xe cho em thì xe đang mang đôi guốc đó ạ, nhưng bác ấy giữ lại, để gắn cho F30 bác ấy sắp mua !