Club/Khoe Xe Vợ tư mới cưới!

Hạng C
19/4/13
579
634
93
Báo cáo các bác, vợ tư e hết bệnh, nay đã trở lại và lợi hại hơn xưa! Gởi các bác vài tấm hình e nó! Các bác cho cao kiến với nhe!
Chụp khoang máy và nội thất luôn bác. Hình như viền đèn sương mù còn dính sơn phải ko bác?

Hạng B2
9/7/12
198
202
43
Báo cáo các bác, vợ tư e hết bệnh, nay đã trở lại và lợi hại hơn xưa! Gởi các bác vài tấm hình e nó! Các bác cho cao kiến với nhe!

Em nó mướt thế này chắc bác đằn em nó ra quan hệ suốt hả :):)

Hạng B2
29/3/16
210
178
43
44
Chụp khoang máy và nội thất luôn bác. Hình như viền đèn sương mù còn dính sơn phải ko bác?
Nội thất e đâu có làm gì đâu, hình đầu có chụp rồi ấy bác, để e về chụp vài tấm khoang máy nhe! Như xe mới luôn.

Hạng B2
29/3/16
210
178
43
44
Các bác rút kinh nghiệm tránh xa thằng bảo hiểm BSH ra nhe

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Vợ 4 e nó hành e các bác ạ.
Sau hơn một tuần kim săng không nhút nhit e cũng đi đổ xăng đầy bình tại cây xăng ngay Chợ Bến Thành _ Trạm xe Bus hết 600k xăng A92 thế là chạy thêm được gần 50km nữa là e nó đau bụng liền, đạp ga vòng tua hơn 2k mà không qua được 40km/h, dừng đèn đỏ bị máy e xe gắn máy sĩ vã e vì đi như rùa bò thế là bỏ hết sự đời thẳng tiến Oto Kim, được các thầy phán ngay là hư họp số, hư bố họp số, e hoang man hết sức có thể, điện thoại nhắn tin các đại ca Ó hỏi thăm được bài rất nhiều chiêu, e còn hoang man bội phần. Thế là bác sỹ ra tay, xã nhớt hợp số, thấy còn nguyên zin, không bị gì, nghi ngay đến bố hợp số, đến giờ cơm trưa, vợ 1 gọi đi ăn cơm thế là bỏ đi tròng lòng hết sức bực bội.
Đầu giờ chiều sau buổi trưa không ngủ mệt mõi e bổ xung cho Oto Kim thong tin e đổ xăng xong bị, thế là ngưng tháo banh hợp số để kiểm tra bố mà chuyển sang sã hết bình xăng, sút rữa hết e nó, kèm theo khuyến cáo có thể hư bôm xăng, huhu.
Đến nước này thì thay xe vợ mới cũng chơi, nhưng cuối cùng mai mắn cũng miễn cười với e các bác ạ, chỉ tại do xăng đểu ma ra nong nổi này. Vô tình thể e tổng vệ sinh luôn toàn thể, lọc gió, cảm biến gió, tubin,....
Vợ e sau căn bên đó giờ lại bon bon, mà cảm giác bóc hơn xưa nữa, chắc do được tổng vệ sinh.
Tổng thiệt hại hết 2 triệu, đúng tiền thằng lính tặng e để mua bánh trung thu cho các cháu nác ạ.
Vài dòng chia sẽ với các bác, nong các bác đừng gặp giống e như vậy trên đường nhe!
Thân chào,
Xere
P/s : e xin cảm ơn các huynh đã trả lời tin nhắn, đt của e để chia sẽ với e hôm nay nhe!
Cũng khổ nhể, công nhận già cũng lắm bệnh tật chứ ko đùa được.

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Đổ phải xăng bẩn thì già trẻ gì cũng chết thôi.
Gala rất lành và bền. Hộp số hiếm khi hư lắm.
Hay hư nhất là bộ điều khiển quạt và cái nắp két nước.
Cũng khổ nhể, công nhận già cũng lắm bệnh tật chứ ko đùa được.

• Like
Reactions: thaytulangman
Hạng B2
29/3/16
210
178
43
44
Vợ 4 này chán rồi, đang tìm vợ 5, bác nào ưng thì e để lại dùng nhe!

Hạng B2
29/3/16
210
178
43
44
bác cho em cái giá vào inbox nhé. Thanks bác
Bác mua dùng thi e bán, mua đi bán lại thì e không bán nhe! Xe e chỉ muốn để lại người dùng và biết yêu xe thôi.