Club/Khoe Xe Vợ tư mới cưới!

Hạng B2
29/3/16
210
178
43
44
H26 đang dồn cục đông xe và bề bộn lắm vì vừa sửa xe vừa xây dựng nhà xưởng, xe của bác mình thấy mới hạ cảng trước xuống thôi, đến thứ hai bác tới nhận thì chắc xong.
Sống phải hy vọng vào điều tốt đẹp chứ bác! Hihi. Lần này bị lừa nữa là tự tay làm luôn, cạch mặt gara luôn.

Hạng B2
9/7/12
198
202
43
Em thấy ở bên Q2 gần Metro có quán cafe rộng rãi đó bác.

Em ít đi cafe lắm , các bác cứ chốt đi em theo . Em ở Phan Huy Ích ,GV
Ý tưởng hay đó! Lưu ý không cho Gara vào nhe! Hihi.Chốt luôn địa điểm đi các bác, khu Tên Lửa, q.Bình Tân, nỗi tiếng không biết có được không hỉ?

Hay chọn khu dân cư nào thưa thớt mà mình thử xe được thì hay các bác ạ . Tại đây mình có thể bắt bệnh, thảo luận , trao đổi mỗi người biết một chút và có thể sửa chữa nhỏ cho nhau được . Em không giỏi nhưng cũng biết chút ít chia sẻ cho tất cả các anh em tự bảo dưỡng được vợ 2 của mình . Hơn nữa em muốn tất cả chúng ta là người tiêu dùng thông minh .
Về riêng lẻ thì chúng ta yếu nhưng khi hợp lại chúng ta sẽ mạnh , mạnh về kiến thức ,mạnh về tinh thần , mạnh về làm việc nhóm ...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
29/3/16
210
178
43
44
Em ít đi cafe lắm , các bác cứ chốt đi em theo . Em ở Phan Huy Ích ,GV

Hay chọn khu dân cư nào thưa thớt mà mình thử xe được thì hay các bác ạ . Tại đây mình có thể bắt bệnh, thảo luận , trao đổi mỗi người biết một chút và có thể sửa chữa nhỏ cho nhau được . Em không giỏi nhưng cũng biết chút ít chia sẻ cho tất cả các anh em tự bảo dưỡng được vợ 2 của mình . Hơn nữa em muốn tất cả chúng ta là người tiêu dùng thông minh .
Về riêng lẻ thì chúng ta yếu nhưng khi hợp lại chúng ta sẽ mạnh , mạnh về kiến thức ,mạnh về tinh thần , mạnh về làm việc nhóm ...
Khu Tên Lửa là đúng ý bác đấy!

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Ý tưởng hay đó! Lưu ý không cho Gara vào nhe! Hihi.Chốt luôn địa điểm đi các bác, khu Tên Lửa, q.Bình Tân, nỗi tiếng không biết có được không hỉ?
Mai khu tên lửa bình tân đê, aeon bình tân. 8gio30 nhé
ai thấy ok thì inbox mình, để lại sđt, mình đi tiền trạm liền

Hạng B2
9/7/12
198
202
43
ai thấy ok thì inbox mình, để lại sđt, mình đi tiền trạm liền )

Em theo bác nhưng em đi 2b vì em phải đi làm chạy nhiều chỗ lắm nên cứ 2b cho nhanh.

Hạng C
19/4/13
579
634
93
Địa điểm : Quán cà phê Nắng Sài Gòn - Số 72 đường Vũ Tông Phan , Quận 2 ( Đối diện Cục thuế TP HCM ) - Sau lưng Metro An Phú Quận 2 ( Hàng Xanh Qua cầu Sài gòn - Đường Song hành - rẽ phải Đường Nguyễn Hoàng - Rẽ Phải vào đường Vũ Tông Phan - Quán Cuối Đường )

Chỗ này em thấy rộng rãi nè, Vừa rồi hội grandis cũng gặp ở đấy.

Hạng B2
29/3/16
210
178
43
44
ai thấy ok thì inbox mình, để lại sđt, mình đi tiền trạm liền
Xe e chưa về có đi được không bác?

• Like
Reactions: long265
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Địa điểm : Quán cà phê Nắng Sài Gòn - Số 72 đường Vũ Tông Phan , Quận 2 ( Đối diện Cục thuế TP HCM ) - Sau lưng Metro An Phú Quận 2 ( Hàng Xanh Qua cầu Sài gòn - Đường Song hành - rẽ phải Đường Nguyễn Hoàng - Rẽ Phải vào đường Vũ Tông Phan - Quán Cuối Đường )

Chỗ này em thấy rộng rãi nè, Vừa rồi hội grandis cũng gặp ở đấy.
Mai ghé eaon bình tân đi bác.

Hạng B2
29/3/16
210
178
43
44
Ok! Quan cafe đối diện Aeonn hi?8:30 nhe! Làm sao nhận ra nhau đây bác?

• Like
Reactions: long265