Hạng B2
1/7/05
152
28
28
TP.HCM
Ụ, cái này em nghi nhẹ thì lốp phù - ko còn tròn đều nữa, nặng thì méo cmn mâm...:(
Còn Primacy 3st thì êm gần như vô địch rồi bác, cứ yên tâm thay thui ạ....
Em cho cân mâm bấm chì 4 bánh, vậy mà nó vẫn bị, cân bấm không phát hiện phù vỏ méo mâm hả bác Gà ơi ?

Hạng D
21/10/14
4.304
7.150
113
Vung Tau
Em cho cân mâm bấm chì 4 bánh, vậy mà nó vẫn bị, cân bấm không phát hiện phù vỏ méo mâm hả bác Gà ơi ?
Nếu bị phát hiện ra ngay chứ bác, lên máy quay nó đảo loạn xạ ngay, nhìn thấy liền mà....Nếu bánh xe lên máy cân bằng động tốt, không đảo, không nhảy choi choi là phải êm ru chứ nhỉ? :(

Hạng B2
1/7/05
152
28
28
TP.HCM
Nếu bị phát hiện ra ngay chứ bác, lên máy quay nó đảo loạn xạ ngay, nhìn thấy liền mà....Nếu bánh xe lên máy cân bằng động tốt, không đảo, không nhảy choi choi là phải êm ru chứ nhỉ? :(
Có khi nào do láp khg bác ? xe em mới chạy 27K. Em vô Hãng kêu nó k.tra láp nó nói làm gì bị, do vỏ thôi!?1?

Hạng D
21/10/14
4.304
7.150
113
Vung Tau
Có khi nào do láp khg bác ? xe em mới chạy 27K. Em vô Hãng kêu nó k.tra láp nó nói làm gì bị, do vỏ thôi!?1?
Láp nó bị hư thì khi vào cua nó kêu rôm rốp kinh lắm bác! Chắc ko phải, bác thử xem có ông bạn nào chạy Xôi nát, mượn bộ bánh gắn vào chạy thử xem sao? Nếu êm thì mình cũng mạnh tay thay bộ lốp mới luôn!:)

Hạng B2
1/7/05
152
28
28
TP.HCM
Láp nó bị hư thì khi vào cua nó kêu rôm rốp kinh lắm bác! Chắc ko phải, bác thử xem có ông bạn nào chạy Xôi nát, mượn bộ bánh gắn vào chạy thử xem sao? Nếu êm thì mình cũng mạnh tay thay bộ lốp mới luôn!:)
Thanks bác Gà, thằng hãng nói khi nào mượn được bộ bánh kêu em tới ,nhưng chờ cổ hơi bị dài , ráng lết 1 thời gian nữa thay luôn. Tại em thấy kumho gai nó còn sâu quá nên tiếc.

Tập Lái
26/12/17
1
0
1
43
Em xài vỏ theo xe, tới 30000 km là nó hú nó gầm ghê quá mấy bác ạ. ... Có bác nào mới thay vỏ michelin cho e biết giá mới của michelin ko ạ