Hạng B1
28/8/10
63
0
0
mua ỉn thì dể quá rùi e đâu có hỏi các cụ nửa

atmhoang nói:
Nếu thích Toyota thì bác cứ ra mua một con Innova mới cóng luôn, khỏi phải suy nghỉ lăn tăn chi cho mệt. Xe nhập thì chả mua được xe gì cả, ngoại trừ second hand mà thôi bác ah

em cám ơn bác còn k hết nửa chứ e nào dám nghỉ bác là sâu bọ gì đâu ạh. bác tư vấn rất đúng ý e ạh. nhưng mà em sorento thêm thuế trước bạ nửa thì hơi quá sức e ạh
te=viet thang 318i]

rộng rãi hơn tí.

[/quote]

viet thang 318i nói:
máy dầu nè bác.
P/S: em chỉ tìm giúp thôi nha, hok có bán xe đâu mà hỏi em nha. hihi

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM
thế max của bác chỉ 850 là cùng hả? để em nghiên cứu thêm. bác di sedan được chứ?

Hạng C
5/10/06
705
5
18
53
Bác mua xe nhập cũ.

Tìm loại BMW series 5, cỡ 525d, máy dầu, 6 số là hết sảy! Xe sản xuất 05-06 thì cũng có được giá đó.

Vấn đề là nhập được hay không, hoặc nếu kg nhập được thì ở VN không phổ biến để bác tìm. Ai đang chạy xe đó ở VN cũng đều thích xe số sàn như bác, nói người ta nhả ra hơi bị khó

Hạng B1
28/8/10
63
0
0
bác cho e địa chỉ salon chuyên bán xe cũ uy tín đc k ạh
lhlan nói:
Bác mua xe nhập cũ.

Tìm loại BMW series 5, cỡ 525d, máy dầu, 6 số là hết sảy! Xe sản xuất 05-06 thì cũng có được giá đó.

Vấn đề là nhập được hay không, hoặc nếu kg nhập được thì ở VN không phổ biến để bác tìm. Ai đang chạy xe đó ở VN cũng đều thích xe số sàn như bác, nói người ta nhả ra hơi bị khó

viet thang 318i nói:
thế max của bác chỉ 850 là cùng hả? để em nghiên cứu thêm. bác di sedan được chứ?

viet thang 318i nói:
chơi con này đi bác, màu trắng, ngon bổ rẻ

e thích mấy e cao cao hơn. nhưng sedan mà hợp lý thì e cũng quất đc luôn:) maxcũa e là 850.k hơn đc nửa

Last edited by a moderator: